Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukohoa damu

Discussion in 'JF Doctor' started by MFILIPINO, Jun 22, 2011.

  1. M

    MFILIPINO Senior Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kukohoa damu ni dalili ya ugonjwa gani?
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Magonjwa mengi...lakini katika mazingira yetu hapa Tanzania Tuberculosis (TB) itakuwa uwezekano number 1, na kama umri wa mgonjwa ni mkubwa 50 au zaidi kuna uwezekano wa kansa ya njia ya hewa pia (kansa inaweza tokea hata kwa umri chini ya miaka 50 pia, ila si sana)!

    Magonjwa mengine yaweza kuwa:
    Lung abscess (jipu kwenye pafu)
    Bleeding disorders (matatizo ya kuganda kwa damu)
    Pneumonia
    Bronchiectasis (sijui kiswahili chake)
    Bronchitis (inflammation ya njia za hewa kwenye mapafu)
    Trauma (kuumia kifuani)
    etc...
     
  3. terabojo

    terabojo JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    je, mtu anae kohoa damu anaweza kutumia mchanganyiko wa dawa gani za asili (tangawizi, etc)?
     
Loading...