Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kukodisha Restaurant dar

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mabwana, Mar 10, 2012.

  1. mabwana

    mabwana Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wanajamii nimenunua machine za restaurant kwa $ 10 000 na custom nimelipai kama 3m
    nia yangu ni kukodisha kwa malipo ya kila mwezi ,
    dhamana ya machine inaitajika kama ni nyumba au pesa
    je kuna mawazo yoyote kutoka kwa wanajamii
     
  2. Makenya

    Makenya Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu mm nina sehemu nataka nifungue restaurant ssa its good kama rukikutana, nione hivyo vitu mkubwa my no 0655 747445
     
Loading...