Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kukodi mjengo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chifunanga, Jan 20, 2011.

  1. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wakuu, naona lile jengo la Zain pale morocco kuna baadhi ya sehemu wamekodishwa watu wengine.

    Je na ule mjengo pale opposite na st. peters, wale jamaa wanautumia mjengo wote, au kuna emti spesi naweza kwenda kukodi niweke kaofisi changu?
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    wale walio kodishwa kwenye jengo la zain walituuliza sisi?!, kwani mmiliki wake humjui? Waulize madalali wa kariakoo na magomeni chumba utapata fasta.
     
Loading...