Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukiwa na Vikao vya Bunge la 10 la Bujeti Wanakata Umeme Kwetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by eedoh05, Jun 13, 2011.

  1. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana jamvi kuna tetesi kwamba serikali inashinikiza umeme ukatwe maeneo mengi wakati huu wa kuwasilisha na kuijadili bujeti ya wanamagamba. Sina uhakika, je ni kweli?
     
Loading...