Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukimbiza kuku wa kienyeji?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Feb 18, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Feb 18, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Hili swali limekuwa likinitatiza sana.. kwanini kuna raha ya aina fulani kufukuza kuku wa kienyeji kabla ya kumfanya kitoweo?
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Haahaaa umeniacha mbavu sina asubuhi asubuhi....haya maswali yako ya siku hizi, mhhh.
    Nafikiri enjoyment yake ni kutoa jasho na kutanua mbavu ili kupata nafasi ya kushushia hicho kitoweo.Lol
     
  3. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ni lazima umvutie kasi bwana.,damu ichemke kabla ya kumfanya asusa.
     
  4. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwanza wakati akimbiapo,unamuona kwa nyuma anavyochezesha mkia wake,alafu chenga atakazo kuwa anakupiga zitafanya ufurahi maana wakati mwingine chenga hizo ni ndogo sana kiasi kwamba ungeweza kumksmata,lkn ukishamkamata si unajua hana tena nguvu ya kukimbia?nadhani unajua kitakacho fuata kitoweo tu then baada ya kula unalala chali kwa uchovu wa kushiba!
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hahahaha! swafi sana! hasa unapofukuzia sanaaaaaaaa kisha anakuletea mapozi we unaachana naye. Baada ya muda akiona umuhimu wako akirudi basi ukitafuna anakuwa hana ujanja kabisa! Tena wakati unachinja unamkumbusha alivyokusumbua, utamsikia akisema 'na wewe naeeeee anmhhhh'
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,568
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    Raha ni pale unapomkimbiza halafu akachoka na kuelekea kujificha miguuni kwako ........
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..unaposema ''kuku wa kienyeji'' unamaanisha nin mzee mwenzangu?:D
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    huu mtego sasa; ngoja nijaribu...
    kuku wa kienyeji hushinda nje siku nzima hivyo kama unataka kuchinja lazma umtaim ndio umpate na mara nyingi ni wajanja hivyo inabidi wakimbie --- hasa wakisikia sauti ya kisu kinanolewa, na ndio maana ni watoto mara nyingi ndio wakimbizao kuku wa kienyeji.... ila sasa ukimtaim asubuhi saaaana au jioni wakiwa mabandani, unampata kirahisi sana

    vilecile kwa kalcha na maisha yetu, kula kuku ni ishara ya neema nyumbani kwahiyo siku hiyo kuku atakimbizwa hadi kila jirani ajue leo kwa mwafulani wanakula kitoweo :eek::D
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Mzee siku hizi una mafumbo kweli!

    Uzuri wa kuku wa kienyeji wala hakimbii kwenda mbali na nyumbani. Atakuzungusha hapo hapo nyumbani tu! Akiona unataka kukata tamaa, anaingia mwenyewe bandani tayari kwa kufanywa kitoweo..Lol
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa wajameni mnamzungumzia kuku ninaemfahamu mimi au?...!
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Hahaha Mzee Mwanakijiji wewe ni kiboko, raha yake nyingine ni ku draw attention kwa majirani kwamba leo mnakula kuku si maharage tena hahaha.
     
  12. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Huyo huyo!
     
  13. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    huyo huyo wa kienjyeji geoff mbn hunitumii picha?
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    hahahaha kaka bwana bado tu!?

    hawa kuku wetu hawa yaani hawa kuku wetu hawa kuna raha yake hasa huy wa kienyeji wakati unamkimbiza, wakati mwingine anarukia mibani unsita kidogo baadaye unamuona anakuja usawa wako mwenyewe anajaribu kuruka juu pembeni aktua tu unae, analia pale baada ya mda ananyamaza unamweka kwapani hadi home, unaanda kisu na mahali pa kumchinjia,
    ukimshika shingon na kuwmachia unaona macho yanalegea, na wazuri sana ni wale ambao hawajataga.
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Haahaa mkuu hii nimeipenda...mpaka jirani naye anajua leo kuna kuku anakimbizwa ili aje awe kitoweo!Lol
     
  16. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2010
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 475
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Kuku huyo mhh.
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nitakucheck mama
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wakuu,
    sasa huyu kuku anaingiaje kwenye hili jukwaa maridhawa la MMU?....
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kuna raha yake kumkimbiza kuku wa kienyeji bwana ..kwanza kijasho chembamba kikutoke mala usimame ufikilia chenga zipi za kumpata ndio uendelee na zoezi la kukimbiza tena ,mpaka kumchinja na kumfanya kitoweo aaah wewe mwenyewe unafurahi na kujisemea vijineno vya hapa na pale ....
    aaah huyu kuku wa kienyeji mtamu sana,thupu yake ndo usiseme lakini kanisumbua huyu kanipiga chenga mpaka nimechomwa miiba ,nimeanguka mie mtu mzima ..Nk nk .
    Lakini mwisho wa yote umepata kitoweo !
     
  20. KATIZAJI

    KATIZAJI Member

    #20
    Feb 18, 2010
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kuku wa kienyeji anakimbizwa ikiwa suala la kumla limetokea ghafula!(mgeni au mtu muhimu kaja ghafula). Lakini kuku wa kienyeji ambaye ameishapigiwa mahesabu ya kuliwa anashikwa mapema (jioni anapoingia kibandani au asubuhi kabla hajatoka kibandani)
     
Loading...