Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukidhi haja ya matamanio

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Raia Fulani, Mar 3, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kuna wakati inafika wanandoa hawaridhishani, hasa mke haridhishwi.

    Nazungumzia kwa wale wanandoa ambao mume umri umeenda na utendaji umedrop sana. Bao moja jogoo haamki tena! Utakuta mke bado anatamani ila hawezi kupata na mke mwenyewe bado analipa. Akitafuta mtu wa kumkuna kuna ubaya? Anahitaji nae kutosheka.

    Hii imekaaje. Hili Si suala dogo lakini
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unauliza pingu polisi. Mwanaume akishamzidi demu zaidi ya miaka nane jua hilo limo, inakuwa ngum sana kumridhisha. Huwa inabidi mwanaume 'amlee, kumsilkiliza' demu vya vya kutosha akidhani anamtuliza.. Anaishia kupelekeshwa kama gari bovu na mke anatulizwa na wajanja kama kawa.
     
  3. M

    Mundu JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ng'ombe huwa hazeeki maini, ohooo shauri yenu!
     
  4. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huo msemo umepitwa na wakati. Zaidi, ng'ombe anavyozeeka, maini yake yanapoteza au kupungua ufanisi wake wa kufanya kazi. Ohoo shauri yako.
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Labda tuwasikie na wamama humu wanasemaje. Bila shaka huwa wanatafuta mbadala wa kuwaridhisha
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mkuu Kingi, maana ya ndoa unaifahamu vizuri kweli mkuu?
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    muulize huyo mkuu kiongozi!...anadhani ndoa ni huo upuuzi pekee
     
  8. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sio upuuzi aisee! utakuwa unaenda kinyume cha maandiko kuwa " MSINYIMANE"
    Ila bado nakubaliana Love is not all about Sex!
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    haa umeshakuwa eeh....
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    watu wanadhani ndoa ni sex tu, kuna mambo kibao humo, kuna wakati mnaweza kufikia hata mwezi hamja sex, mambo mengii jamani.
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    huyo kijana anazungumzia bao moja!...wakati kuna wakati hata hicho kidudu HAKITASIMAMA KABISA:D:D:D.watoto wengine bwana
     
  12. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mhhhh! najihisi hata mimi ni mtoto.......
    Sore.
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Hapana wewe si mtoto. I can prove beyond reasonable doubt.......:D:D!
     
  14. L

    Lukwangule Senior Member

    #14
    Mar 3, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa umedanganya kuhusu umri. la maana katika uwezo ni afya kwa taarifa yako kuna wazee wanaleta balaa mpaka vijana wanaondoka. suala si kupishana umri suala ni namna gani afdya yako inaruhusu kucheza pachanga
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    The Following User Says Thank You to Nyamayao For This Useful Post:
    [ame="http://www.jamiiforums.com/member.php?u=16662"]JamiiForums |The Home of Great Thinkers - View Profile: Bigirita@@AMEPARAM@@View Profile: Bigirita</title>@@AMEPARAM@@Bigirita[/ame] (Today)
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mkuu nafaham japo sijaingia humo rasmi. Hamuoni ni falsafa za kibinadam tu kwamba ktk shida na raha... Sure kuna mambo inabidi mvumiliane kama maradhi, lakini hili nalo uvumilie tu?
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dawa ni kuchelewa kumwaga kama huwezi la pili... au tumia chinese herbs.. pia kuacha vibwengo na maudhi ya ndani ya nyumba
     
  18. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kingi umeshaoa? kama umeoa ndoa yako ina muda gani?
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    PROVE BABA!lol
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Unauliza kama hakuna ubaya kuzini!

    Tema mate chini na kama wewe ndiye unamtuliza huyo mke kicheche jehanamu inakusubiri! kwanza tujue umeoa?
     
Loading...