Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukatika Umeme kanda ya Kaskazini Na Mkutano wa Jangwani CDM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elli, May 26, 2012.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,504
    Trophy Points: 280
    Brethren

    Taarifa nilizonazo ni kwamba umeme umekatwa kanda ya kaskazini yote yaani eneo kubwa sana hakuna umeme, na haya yanatokana na mkutano wa CDM kuwa ungerushwa na ITV hivyo kwa njia hii wana-kaskazini wengi kukosa taarifa sahihi za kile kitakachojiri muda mfupi ujao pale jangwani, mpango huu ni wa kishetani kabisa
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Niko Arusha umeme upo
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    waweke majenereta, chadema ni chama cha kitaifa, hakiwezi kushindwa kuweka jenereta, halafu clouds wakaweza
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,504
    Trophy Points: 280
    duh hii JF leo vipi?
     
  5. F

    FEELINGS Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama itasaidia sana. watatumia majenereta na sisi wenye mtandao tuwe tunawapa tarifa ya kinachoendelea.
     
  6. wizaga

    wizaga Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mikoa ya magharibi yaani tabora- igunga wamekata umeme saa 10 na dakika mbili na kurudisha saa moja jioni,hivyo hatujaona m4c live
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,738
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Hapa Sikonge waliukata asubuhi ukarudishwa saa kumi kamili jioni,la maana hapa ni kuomba CDM ilipie marudio ya kitu hii ama ITV ama *tv ili wananchi waone kilichojiri Chadema Square.
     
Loading...