Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukatika umeme bungeni, ni hatari. Chochote chaweza fanyika kwa wanaowindwa kudhuriwa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Jul 12, 2012.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni aibu kubwa sana kwa serikali hii kuahirisha bunge kwa sababu ya kukatika kwa umeme. Binafsi nashawishika kuona kuwa hiyo inaweza kuwa ni mbinu ya kujaribu kuwafanyia umafia baadhi ya wabunge machachari wanaoisumbua serikali. Wakati wa giza chochote chaweza kutokea. Hizo ndiyo mbinu za hali ya juu katika kukamilisha uovu. Siamini kama ukumbi wa bunge unakosa chanzo cha umeme wa ziada. Haingii akilini hata kidogo.
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Ina maana hakuna hata jenereta za kuaminika !
     
  3. Y

    Yetuwote Senior Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeona, nashindwa kuamini.
     
  4. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    A state of art, and a masterpiece, an icon and landmark of Dodoma ikose backup power? :loco:
     
  5. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Inakupa picha halisi ya UOZO KATIKA UTENDAJI KAZI WA SERIKALI YETU; TAASISI ZAKE na kupoteza hata AKILI KIDOGO TUU YA MSINGI katika watendaji!!!!

    Sehemu kama JENGO LA BUNGE hakuna hata jenereta......Kama hata kwenye mjengo wao wanasahau chombo muhimu kama hicho TUSITEGEE WAKUMBUKE YANAYOTUHUSU SISI WAPIGA KURA!!!
     
  6. a

    afwe JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Serikali ya Magamba haina aibu. Ndio maana wamesikika wakisema CDM wamechakachua umeme bungeni wakati kila kitu kinasimamiwa na taasisi zao
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hii ndo serikali mnayoitegemea iwafikishe kwenye maendeleo. kweli wa TZ tumelogwa
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    Aibu kubwa sana kwa nchi
     
  9. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hili linahitaji mjadala wa kina. Na kwa nini naibu spika aahirishe kikao haraka haraka badala ya kutafuta ufumbuzi kwanza? Ni kama tukio lililokuwa limepangwa.
     
  10. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Hapa mwanza jana toka asubuhi hamna umeme,na leo maeneo ya mecco toka asbuhi hadi saa hii hamna umeme,kwa hiyo kama na mjengoni hamna umeme ngoma draw,ccm hoyeeee
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280
    Mkuu Excellent serikali DHAIFU haina uwezo
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    BAK ni aibu sana aisee,high school niliyowahi kusoma umeme ukikatika jenereta inawashwa na mambo yanaendelea,jengo la bunge ni sehem yenye heshima kubwa sana
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280
    Zipo pesa za DHAIFU kwenda kubembea majuu.
     
  14. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Leo ndiyo ilikuwa siku ya kutoweka na lile rungu la dhahabu.
     
  15. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nina shaka na hilo pia, si ajabu wajifanye kukata umeme, hata wakarudia hivyo na siku nyingine tena, kwenye hilo giza, wakawafumulia kina Mnyika gesi ya sumu, kuwachoma sindano za sumu, kuwachoma na ule mwavuli wa sumu au kuwagonga na kitu kizito kisha waseme amejigonga bahati mbaya kwenye kiti or mlangoni wakati wa kutoka nje
     
  16. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Parliament in Tanzania forced to stop its session due to absence of power backup. Ndivyo international newsheadlines zitakavyosomeka. Aibu tupu
     
  17. GP

    GP JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ilikua wazee wa kazi wafanye umafia wao kwa wabunge wa CDM, mbona mi nilikua mtaani makole huku umeme wala haukukatika, iweje ukatike mjengoni tu??
     
  18. M

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Mbona hiyo ilishatokea siku nyingi tangu Bunge lilipogeuzwa kuwa jumba la maonesho ya ze comedy za siasa. Hakuna mtu ye yote nje ya tanzania anaweza kushangaa. Ni wabongo pekee ambao bado tumeaminishwa au tumejiaminisha (unajua tena tu watu wa matumaini) kuwa pale ni mahali pa heshima na kufanyia maamuzi mazito kuhusu mustakabali wa jamii yetu.
     
  19. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa ni lazima kuna kitu mbaya wanataka kufanya .chezea magamba weye.
     
  20. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dah! Mkuu umenitajia makole umenikumbusha mbali sana. Nakumbuka nilikuwa napaki mkoko wangu kama bubu pale CBE. Aisee!
     
Loading...