Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukatika kwa umeme

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lukindo, Nov 28, 2011.

  1. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    Habari wana jf

    Nimekuwepo Dar es Salaam na na-experience mgao wa umeme wa mara kwa mara. Hii imekuwa mitaani (residential places) lakini na mjini pia (katikati ya mji na Kariakoo) kuna ukatikaji usio rasmi. Hivi ninavyoandika umeme huku katikati ya mji hakuna na ilikuwa hivi kwa zaidi ya majuma mawili yaliyopita.

    Sijamuona dada yetu Badra Masoud au Waziri Ngereja wakiongelea tatizo hili kwa siku hizi! Kama sikosei waziri na Tanesco waliwahi hapo nyuma kidogo kusema mgao ulikuwa umeisha (kama sio kupungua).

    Kulikoni, mwenye taarifa na kinachoendelea naomba atujuze ili tuweze kupanga ratiba hizi za 'mateso'.

    Inasikitisha!!!.
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pumbaf tu hao hata huku k'nyama kwa siku unazima na kuwaka hata mara tano....
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wakati mwingine ni matatizo ya kiufundi, nayo yako mengi kuliko mgawo unaotokana na kwisha kwa maji
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Huku arusha_maeneo ya sakina hakuna umeme toka juzi usiku,...yaani ni tanesco ni full ujinga
     
  5. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi hii nchi inaelekea wapi?

    [​IMG]
    Il Gambino.
     
Loading...