Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukatika kwa umeme kumbe sio kwetu tu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wisdom, Nov 10, 2011.

  1. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naangali Supersport 3 kunatakiwa kuwe na live match kati ya Gabon na Brazil, kituko kimetokea just before kick off umeme umekatika na President ndo mgeni rasmi, ni aibu tupu yaani mpaka sasa mechi imechelewa kwa dk 15.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    upuuzi huu watakua wameiga bongo!
     
  3. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani ni aibu na uwanja wenyewe ndo mpya unazinduliwa leo kwa ajili ya AFCON mwakani, baada ya kusubiri kwa muda hatimae mpira umeanza.
     
  4. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bongo kumbe maarufu!! Loh!
     
  5. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Angalau wabongo tuna kitu cha kuigwa!
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Angalau kwa mara ya kwanza na sisi tumeigwa
     
  7. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ahaaaa haaa umenichekesha saaana yaani ni kama vile unalala njaa nyumbani kwako halafu unagundua kuwa hata jirani yako pia amelala njaa halafu unafarijika kana kwamba njaa ya jirani yako itapunguza ya kwako.
     
  8. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,487
    Likes Received: 1,654
    Trophy Points: 280
    This kind of thinking ndio walionayo wengi wa viongozi wetu wa serikali. Wanapenda sana kusema kwamba umaskini si tatizo la TZ ni la dunia nzima!! Oh kupanda kwa gharama za maisha si kwa TZ ni dunia nzima!! Bei za mafuta ni juu dunia nzima!!
     
  9. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu ni kweli kabisa utadhani tumelogwa. Akili zetu haziko straight, watanzania inashikitisha jinsi tunavyofikiria. Nadhani pia ni reflection ya huduma duni za afya na lishe kwa watoto wa tanzania, maana watoto wanazaliwa kwenye mazingira ya ovyo mno (nyumbani na mahospitalini) na wengi wanapata mild to moderate birth asyphixia hivyo kuwafanya wawe na some sort of cerebral palsy, yaani mtindiko wa ubongo. Sababu ingine ni lishe duni wanayopata watoto, wakiwa nyumbani au shuleni, wanashinda njaa wenye uwezo wananunua chips mihogo, waliowengi hasa vijijini na mijini uswahilini, mlo mmoja kwa siku nao wa shida, Watoto hawakui wakiwa na bongo zilizojengeka zinazofikiri sawasawa, watanzania karibia wote tumezaliwa na kukulia kwenye mazingira haya haya hivyo kwa umoja wetu tunamitindiko ya ubongo ndo maana hata kwenye masuala muhimu utakuta watu wanachekacheka tu. Watu wanamaisha magumu lakini bado wanawashangilia wale wanaowasababishia maisha magumu. There must be a problem somewhere!!.
     
Loading...