Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kukataa 2 posho inatosha?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by big galacha, Jul 20, 2011.

  1. big galacha

    big galacha Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari zenu great thinkers!
    Nataka 2jadili hili suala la kukataa posho! Me kwa upande wangu nimeona CDM wako sawa ila tatizo ni kuwa zile hela walishatengewa wao kwa ajili ya posho zao. Tatizo linakuja je wana uhakika gani hizo pesa walizokataa zinarudishwa hazina na zinapelekwa kwenye mirad ya maendeleo? Na kama zinapelekwa zinaliwa kiasi gani kabla ya kufika kwa raia? Me nilikuwa naona kwa kuwa wao wameamua kukataa na kwa kuwa wameshatengewa hzo hela wangezichukua na kuanzisha mifuko ya maendeleo ya jimbo inayosimamiwa moja kwa moja na mbunge husika! Au nyie mnaonaje wakuu?
     
Loading...