Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukata rufaa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Harper seven, Feb 16, 2012.

  1. H

    Harper seven New Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman wanasheria nilikuwa naomba mnielimishe juu ya kukata rufaa kwasababu shule yetu matokeo yake yamezuiliwa bila sababu.Nakila tukijaribu kufatilia tunakumbana na vikwazo kama kukamatwa na polis bila ata sababu .Nahitaji msaada wa wanasheria ili nikate rufaa na pia matokeo yetu hayajafutwa ila yamezuiliwa jina la shule inaitwa Arusha meru secondary namba s0303.naomben ushaur
     
  2. B

    Bandio Senior Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mdogo wangu hapo hakuna rufaa ila kuna kuomba order ya mahakama imlazimishe mtu mwenye jukumu la kutoa matokeo yenu ayatoe. Na hili ni suala la kitaalamu katika sheria na inatakiwa uwe umejaribu kutumia njia zote za kuÂ’demand utekelezaji wa hilo jukumu na iwe imeshindikana. Lakini kwa kiwango amabacho najua, kama matokea ni ya mtihani uliotungwa na Baraza la Mitihani la Taifa unaweza kuyaagali kutoka kwenye mtandao wao wa www.necta.go.tz na kama hayapo fuatilia kwenye baraza usijekuta we ni miongoni mwa wale walioandika yasiyofaa kwenye karatasi.
     
Loading...