Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukata Oxygen supply wakati wa kilele cha ngono huongeza "mshindo" na hata kifo pia

Discussion in 'JF Doctor' started by Hofstede, Dec 14, 2009.

  1. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Autoerotic Asphyxiation au Choking game

    [​IMG]

    Kumekuwa na mchezo wa kuongeza ukubwa wa kilele cha mapenzi ambao ni hatari sana kwa maisha. Inasemekana mchezo huu huenda ni matokeo ya wanaume kunyongwa kwa kamba ambapo observers wanasema wengi wao manhoods zao husimama na wakati mwingine hata kutoa mbegu kabla ya kifo kuwapata.

    Hali hii inasemekana inasababishwa na kuzuiwa kwa hewa ya Oxygen kufikia ubongo. mchezo huu umechukuliwa kama njia mbadala na baadhi ya watu ya kuongeza "high" during orgasm. Madhara yake makubwa ni kuwa mara nyingi husababisha vifo kwa watumiaji. Swali langu ni je kuna uhusiano gani kati ka kufanya ubongo ukose oxygen na kuongeza mshindo wa ngono?

    Soma zaidi hapa http://abcnews.go.com/Health/MindMoodNews/autoerotic-asphyxiation-threaten-kids-thought/story?id=8803050
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Shetani anafanya kazi kuliko dunia inavyojizungusha katika muhimili wake.
     
  3. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tawire mkuu, bange na mapepo vimetawala!
     
Loading...