Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukamatwa kwa Sugu Mbeya; Mwendelezo wa mikenge waliyoingia CHADEMA 2010...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mdau, Jul 9, 2011.

  1. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,625
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Amenishangaza sana huyu mbunge, ambaye kimsingi wana-Mbeya walitaraji kwamba atakua mkombozi wao....sasa mambo ya ugomvi wa mademu, Clouds FM, Fiesta anapeleka kwa wananchi!!!? Matatizo ya msingi ni hayo? Kwenye kampeni alikua kila siku anapiga kelele kwamba eti akiingia atauza gari la mkuu wa mkoa, kanunua zuri kuliko hilo....kakamatwa, lakini hamna nguvu ya umma kumtetea...CHADEMA mnatakiwa mjaribu kum-contain huyu bwana, otherwise aibu inawasubiri uchaguzi wa 2015 msipokua makini....
     
  2. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kakamatwa lini kwa issue gani, siasa ndio zilivyo uongo kiasi na ukweli kiasi...usishangae sana, halafu watu wanauana kwa madem kaka usishangae sana, kwan we hujawahi kuhonga halafu familia yako ikalala njaa
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,458
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    Hiyo mikenge ya Chadema ni ipi kwa hiyo wewe ni kenge wa CCM?
     
  4. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    amekamatwa kwa kosa gani!?
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    fiesta ni agenda ya chadema lol
     
  6. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,625
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ni kweli boss, watu wanauana kwa mademu, lakini unapokua kiongozi ni kwamba umevaa koti la utumishi, inabidi uwe serious na matatizo ya wananchi zaidi otherwise koti halikutoshi...
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nilivosikia jana usiku ni kwamba alikamatwa kwa kosa la kufanya mkutano bila kibali. alikuwa maeneo ya Nzovwe pale
     
  8. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ww ni muongo mkubwa, ishu sio madem, kama huna hoja nenda kalale, gamba mkubwa ww.
     
  9. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,625
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Eti alipeleka wasanii wake watumbuize bure Ruanda Nzovwe ili ahujumu Fiesta ya Clouds inayotarajiwa kufanyika leo pia uwanja wa Sokoine...
     
  10. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,625
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Upo sahihi kabisa, ilikua ni mkakati wake wa kuhujumu Fiesta ya leo, wakati wananchi wanataraji awe bungeni akiwasilisha shida zao, yeye yupo Mbeya kugombana na Clouds!!!???
     
  11. g

    gkalunde Senior Member

    #11
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vyovyote itakavyo kuwa hata kama alipeleka wasanii wake pia anahaki yakufanyaburudani pia mbeya kwani nisehemu ya tanzania uhuru huo anao pia hoja hiyo haina mantiki hata kidogo ya kumzalilisha kiongozi aliye chaguliwa na wananchi kwa kumkamata na police.
     
  12. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aache utoto, ameshakua sasa.
     
  13. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama umekosa hoja ya kuleta hapa kwenda zako ukalale. Umetumwa na "Damu Chafu", Kibonde!
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo itaitwa Chadema Fiesta Mbeya?
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
  16. g

    gkalunde Senior Member

    #16
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Solution sio kumzalilisha mbunge ziada eti kwakupeleka wasani kutumbuiza hapo kwani hakihiyo anayo kama mtanzania mwingine wa kawaida haki haijarishi siku wala muda hata chama fahamu ulimwengu tulionao ni waushindani aweke kiingilio asiweke kama promotion kwakuwa ndio anaanza sasahayo ni matakwa yake he is right
     
  17. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Siasa za ccm, si watu wote wanaweza kulipa 3000, sugu alikuwa na haki ya kuaanda tamasha la bure, kama amekamatwa basi huu ni ushindi ambao clouds wameshindwa na kutumia jeshi la polisi
     
  18. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa taarifa nilizozipata Fiesta mbeya hakuna watu wana kila aina ya silaha, kuzuia fiesta. nafikiri hii ndiyo nguvu ya umma MDAU uliyokuwa unaisema
     
  19. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    AAh !! Siasa bana, taarifa zinasema kosa lake ni kufanya mkutano bila kibali sasa hii ya Fiesta , madem zinatoka wapi ? Watu wanjiuliza ni kweli hakuwa na kibali kwa nini ? We unaleta fitina za Udaku hapa.
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Walewale!
    Bata akihara sio mgonjwa!
    Tabia za kibata bata!
    Fiesta my arse! Ndo sera ya wanamabata?
     
Loading...