Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukamatwa kwa mtekaji wa dr ulimboka-Polisi Tanzania wanapomfikisha kichaa mahakamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bisek, Jul 16, 2012.

  1. B

    Bisek Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeshtushwa na kushangazwa sana na taarifa kwamba yule anaedhaniwa kumteka dr.ulimboka alifikishwa mahakamani fasta.Akihojiwa polisi mbele ya walinzi wa kanisa la Gwajima mtu huyo alionekana kama kichaa hvi,sasa najiuliza ni kwann jeshi la polisi limekurupuka kumfikisha mahakamani mtu kama huyo,ni dhahiri huyo kichaas hakufanya tukio hilo peke yake,iweje wakurupuke tu kumfikisha mahakamani bila kufanya utafiti wa kina na kuwabaini wahusika wengine kwa ujumla wao?
     
  2. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Polisi walidhani watayamaliza fasta kuficha ukweli kwamba wao wamehusika na mpango huo kwa namna moja au nyingine, kutaka kuwahifadhi mabosi wao wasiaibike zaidi, kumbe ndio wanamwaga mafuta kwenye moto uwakao. Kova alijua kwamba anafanya usanii wa hatari ndio maana alikuwa anatetemeka na mwenye wasiwasi mwingi wakati anasoma karatasi zake za mchoro huo. Ona sasa Kenya nao wanasema wanachunguza ugaidi huo. Serikali nakwambia imeshikwa pabayaaaa!
     
  3. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,602
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Kama serikali ya kenya wamesema watachunguza hili tukio kwa kuhusishwa na mtu wa taifa lao natumaini kwa ukweli kubainika.
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Wana mpango wa ''kumfunga'' huyu kichaa harakaharaka ili Dr Ulimboka asiwahi kutoa ushahidi mahakamani.........by the time amepona na kurudi jamaa atakuwa ''gerezani'' tayari na hakuna kesi tena
     
  5. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 502
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    intelijensia ya kova imefanya kazi hapo kweli hii ndiyo Tz tuijuayo
     
  6. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,962
    Likes Received: 2,415
    Trophy Points: 280
    sasa unataka kutwambia nini, kuwa waliomkamata ndio vichaa!?
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na wakenya wasipo tafuta ukweli watatufanya tuwaogope sana maana wamezagaa sana nchini kwetu
     
  8. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 518
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Nimemsikiliza sana Dr. Ulimboka toka mkanda aliorekodiwa akiwa ICU MOI. Alieleza waziwazi watu waliomteka walifananaje. Alisema walikuwa maaskari. Huyo kijana aliyekamatwa wanaeleza kuwa katoka Murang'a nchini Kenye lakini ana pass ya Namanga. Naye anaishi Kenya siku zote na Tanzania aliingia tarehe 23 June kwa mission hiyo ya kumshughulikia Dr. Ulimboka. Ndugu zangu kama mjuavyo Kiswahili cha watu wa Kenya kinajulikana wazi bila kificho kuwa ni tofauti na Kiswahili cha Tanzania. Kama huyo kijana alihusika na sakata hilo ninaamini Dr. Ulimboka angegundua kupitia Kiswahili kuwa watekaji hao hawakuwa Watanzania. Mimi sio askari mpelelezi wa kusomea lakinini mpelelezi wa kuzaliwa ninakanusha kwa nguvu zote kuwa hawa maaskari wanawaficha wahusika wakuu katika sakata hili. LAKINI natoa tahadhari kubwa kuwa muda sii mrefu hao watajulikana waziwazi kupitia mkono mwingine usio wa serikali na ndipo aibu kubwa itawapata. Wasubiri tu na kazi inaendelea.
     
Loading...