Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukamatwa kwa Chenge?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dark City, Apr 16, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Leo asubuhi kulikuwa na thread yenye habari za Chenge kukamatwa. Nimejaribu kuitafuta sasa hivi siipati. Imepotelea wapi? Kama imefutwa ni kwa nini? Na kama kweli imefutwa kwa nini tusipewa taarifa?
     
  2. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2009
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Hata mimi hiyo thread niliiona asubuhi mapema nikawa nasubiri kwamba ikifika mchana habari zaidi zitapatikana. Ajabu nimekuja kuitafuta haipo, labda moderator kaiona ni kiini macho kaifuta!! Vinginevyo imefutawa kuficha aibu kwa mlengwa!!!
     
  3. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Chenge hajakamatwa. "Alionekana" katika ofisi za TAKUKURU leo na kuondoka. Kwa kawaida watuhumiwa wote walioshitakiwa na TAKUKURU huanzia pale Upanga (Takukuru) kabla ya kuambiwa wako chini ya ulinzi na kuacha magari yao ya kifahari. Liyumba, Mramba, Mgonja, Mahalu etc walifanywa hivyo lakini kwa leo Chenge alikua na safari "binafsi" pale TAKUKURU na hakwenda pale "KIKAZI". Naomba kuwasilisha
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu umeniacha hoi! "Chenge" ambaye ni mtuhumiwa, anakuwa na "safari binafsi" kwa wale wanaomchunguza? Au ndo ule mchezo wa kuonekana kwenye ukumbi wa Bunge usiku? Au alienda kunyoosha mambo? Si mzee vijisenti anavyo na jamaa wa TAKUKURU njaa wanayo? Kwa hiyo naona kama mteja na mfanyabiashara wamekutana!!
     
  5. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Mode ondoa hii kitu hapa inatupotezea muda....
     
  6. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamaa alisema walimdaka saa 10 alfajiri leo. We ulimwona saa ngapi? Inawezekana ndo alikuwa ameachiwa ulipomwona mida hiyo!
     
  7. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2009
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Naona kama kitendawili, akamatwe leo saa 10 usiku; na alipogonga bajaji na kuua wale vigoli wawili ilikuwa saa 10 usiku. Bungeni alionekana akinyunyiza juju saa 10 usiku, duuuu; huyu mzee wa usiku kwa usiku!!!
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu wewe ndo umeifuta ile thread ya awali? Hapa tumemwomba mod jibu. Kama si mod na huna jibu basi kasome nyingine. Mbona yako mambo mengi ambayo unaweza kuyaangalia ili kuoka muda wako?
     
  9. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2009
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mama Mdogo kweli hapo umeniacha hoi,yani ni naiti kwa naiti.lol!
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    This is wat we call great thinkers Mama Mdogo....
     
  11. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ...kwa maana hiyo tukitaka kufanikisha chochote kile kumfanya aachie huo ubunge wake inabidi tukifanye saa 10 usiku. Hata hii comment nilitakiwa niitoe saa kumi usiku....... na wewe kuisoma hii comment ulitakiwa ufanye saa 10 usiku. ..... pls do not reply to my comment till saa 10 usiku. :)
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Na kazi zote hapa Tanzania inabidi zifanyike saa 10 usiku. Pia ofisi zifunguliwe wakati huo. Vibaka wa Mwananyamala na Tandika watatajirika mara moja tu kwani itabidi watu wawahi daladala kuanzia saa 8 usiku.
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,720
    Trophy Points: 280
    Madudu yote hutendeka usiku, si ajabu hata wale vigoli aliowagonga ilikuwa ni masharti ya mganga ili mitishamba ifanye kazi vizuri na kumuwezesha kuendelea kupeta uraiani. Maana yule kigoli mmoja inasemekana walikuwa na uhusiano wa karibu na Mzee wa Vijisenti. Kila akienda Mwanza basi hataki huduma toka kwa yeyote yule bali kigoli yule yule kila wakati! Labda alikuwa na tabasamu la kukata na shoka :), bahati mbaya hatukuwahi kuona sura yake.
     
  14. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ungekuwa bongo ungesoma na kuona picha katika gazeti moja la udaku kuna picha ilipigwa pale ya nazi kunjwa iliyokuwa na damu kwahiyo inawezekana kulikuwa an shuguli kuu pale pamoja na yule muhindi
     
  15. C

    Consultant JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,937
    Likes Received: 788
    Trophy Points: 280
    Mkuu BAK....unataka kusema kwamba Chenge alikuwa ametoka kununua K?

    Walikuwa na uhusiano? sasa ilikuwaje mchuchu akawa kwenye bajaji badala ya kupanda lile shangingi lake??

    Au alimtanguliza kwenye bajaji ili akawagonge vizuri?

    Duh....
     
  16. Makonyagi

    Makonyagi Member

    #16
    Apr 16, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie acheni porojo. Chenge hajashikwa wala nini tuko nae Jackies tunapata konyagi hapa.
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mzee angalia asije gonga kistarlet chako saa kumi kumi za usiku!
     
  18. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yuko na demu gani saa hii. Hata hivyo hicho sio kiwanja chake.
    Makonyagi acha fujo!
     
  19. Makonyagi

    Makonyagi Member

    #19
    Apr 16, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu kwa mnywaji yeyote aliekwenda shule haendeshi starlet. tunaendesha kandambili mkuu
     
  20. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2009
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nilijua Mod ataiondoa ile thread, kwani ilikuja kizushi hivi. Aliyeiweka ile post humu ni member anayejiita CCMAsili, na ana historia ya kutunga habari. Hivi hamkumbuki kuwa aliwahi kuleta thread inayoripoti kifo cha celebrity mmoja wa Bongo? Hongera Mod kwa kuiondoa, na ikibidi aliyepost achukuliwe hatua kutokana na historia yake!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...