Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukamata dola tu ndiko kunakowaunganisha wana-CCM.......................

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Feb 2, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    [​IMG] Makamu Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Zanzibar, Amani Abeid Karume (kushoto) akisalimiana na Makamu wa Mwenyekiti wa chama hicho Tanzania Bara, Pius Msekwa wakati wa uzinduzi wa maadhimisho ya miaka 34 tangu kuzaliwa kwa CCM zilizofanyika katika viwanja vya Biafra, Dar es Salaam. Anayeshuhudia ni Katibu Mkuuu wa chama hicho, Yusuf Makamba. (Picha na Fadhili Akida).
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Siku CCM inapigwa mweleka na wapigakura.............................basi kila mmoja atachanja mbuga.........................na hakuna kuagana kama Kanu ya Kenya..................................
     
  3. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    si wanajifanya hawajui mwisho wa ubaya.we waangalie tu ivo ivo tunasubiri zamu yao mpaka misri wakamilishe ndo tufuatie.
     
Loading...