Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukaa uchi mbele ya mtoto!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mvaa Tai, Dec 14, 2011.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Wadau naomba kuuliza kuna kitu kina nitatiza, mimi nina mtoto mchanga wa miezi13 yaani mwaka mmoja na mwezi mmoja, tokea kazaliwa huwa nafanya jambo lolote mbele yake kama vile kubadirisha nguo mbele yake, kukaa uchi mbele yake na kuchezacheza kikubwa na mama yake ilihali yeye anachezacheza kitandani na anatutazama. Nimeanza kuwa na wasiwasi kwamba huenda anatuchora, je ni katika umri gani wa mtoto natakiwa nisikae uchi mbele yake wala kucheza michezo ya kikubwa na mama yake?
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Akili ya mtoto inaanza kufanya kazi mara anapozaliwa. Inakuwa na uwezo wa kuweka kumbukumbu tangu wakati huo. We endelea tu, anawachora huyo
     
  3. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,808
    Likes Received: 1,299
    Trophy Points: 280
    Akikua huyooo! Muamishe mapema kabla hajafikish umri wa miaka miwili.. Mana kam hutafany hvy inasemekana na ni true kuwa watoto katik umri huo huwa wachunguzi sana.

    Na akijua hvyo anaenda kupratice kwa watoto wenzake.. Au akianza kuongea halaf bado mpo nae chumba kimoja ataenda kusimulia watoto wenzake au mbele za watu. Aibu inakuwa kwao na mkeo
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Mungu aepushie mbali!!!!
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    huyo mtoto mtamuathiri kisaikolojia....sanasana ataona kama unamfanyia ukatili mama yake...
    acha mara moja..
     
  6. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mkuu acha mara moja, watoto ni wadadisi sana wa mambo
    we utadhani haelewi kumbe mwenzio amesha rekodi vyote.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hivi unadhani kwa nini unakuta kitoto cha miaka 3 kinajaribishia baba na mama kwa kasichana ka miaka 2?

    Mtoto wako atabaki na kumbukumbu ya mjegejo wako, shauri ako
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    mnamuharibu mtoto loh!
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    msimtishe bana,katoto ka 1yr hamna kitu,ukiona kanaanza kusimama hapo shtuka.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tuna underestimate sana watoto
    ubongo wa binadamu unakua kwa zaidi 75% katika miaka mitatu ya maisha yake

     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hicho kitoto ni kavulana au kasichana?
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ni kama mie

     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    ni katoto ch 1yr lkn kw hichi kizazi ch MKWER* ni nux!! pengine kinajua kila ki2.
     
  14. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Picha zote zinahifadhiwa in the subconscious na zinajenga personality yake.
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    lol....kana jinsia mbili nacho?
     
  16. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Wangapi kati yenu wanakumbuka waliyokuwa wakiyafanya wakati wana umri wa mwaka 1-3?????
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    JikeDume?
     
  18. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Mkuu kama wewe ni kizazi cha chachacha na raba mtoni katika umri huu uwezi kukumbuka uliyoyafanya wakati una miaka 3,lakini katika kizazi hiki cha Supra na pinki colour ogopa sana kiongozi lolote laweza tokea,imagine kitoto kina just 5yrs lakini kinajua kila kitu we unadhani kimeanza jifunza wakati kina umri gani?
     
  19. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Mi nakumbuka kuna wakati nilikuwa nalia halafu naambiwa Simba huyo
    halafu mtu anakuwa amejificha nyuma yangu ananguruma mmhuuuuuum
    nilikuwa naogopa kwelikweli.

    Pia nakumbuka sana nilivyokuwa nabebwa kwenda bustanini n.k kuna mengi
    tu nayakumbuka siwezi kusimulia yote, hayo ya chumbani nakumbuka nilikuwa
    nalala na yaya wangu ambaye usiku alikuwa anagongewa dirisha na huyo mtu
    ambaye simkumbuki. Akishaingia nilikuwa napewa BAZOKA au kitu kingine......
    sikumbuki vizuri baada ya hapo maana kumbukumbu zimepotea.
     
  20. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280

    Mkuu kama unakumbuka chochote lazima utakuwa na umri kati ya 4-5 yrs chini ya hapo ni ngumu sana kukumbuka mkuu
     
Loading...