Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukaa kijiweni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by clemencemlai, Dec 6, 2011.

  1. c

    clemencemlai Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nimezunguka maeneo mengi hapa bongo nimekuta kunatabia ya vijana kukaa mahali fulani fulani wakiwa pamoja
    bila kujali ni wakati gani wasiku.vijiwe hivi viko hata kwenye viwanja vya mpira,fukweni,pembezoni pembezoni .je kuna faida gani kiuchumi achia mbali kijamii na kiuchumi?
     
  2. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    muulize mbunge wako Lyatonga.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu unajua hata JF ni kijiweni pia??
     
  4. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nakubali tuko macho hadi saa hizi, tunawazia ongezeko la posho za wabunge kama zingekuwa ndo zetu na jinsi ya kuzipangia matumizi. Twapiga mahesabu ya Alinacha.
     
  5. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wanasubiri, JK alisema atategeneza ajira mpya Milioni 5. Sijui ameishatengeneza ngapi mpaka saiv .
     
  6. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,009
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Wewe unataka wakae wapi na kazi hakuna za kufanya au wataka waje kukuibia wakati wewe umeenda kazini?

    Tatizo ajila ni taabu na hata wakipata hazina tofauti na kazi za kikoroni kazi kwa siku unalipwa buku tatu no chakula sasa piga hesabu ule nauli na uje kuvaa kwa hesabu hizi ukipata ni bora ukae kuliko kufungwa minyonyoro ya kikoroni kima cha chini kikiwekwe fresh watu watafanya kazi.

    jiulize kwanza wewe kabla ya kuuliza watu upate aidia ili uje ridhika na majibu utakayopata
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wengine ajira zetu zipo vijiweni. Kazi siyo lazima uwe ndani ya chumba chenye AC na computer!
     
  8. c

    clemencemlai Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    elew mada ww kwani we utazuia nn kama wanataka kukuibia ,huna cha kuibiwa ww
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wala hii si mada bali ni mjadala wa kuhamasisha ubaguzi wa sisi tusio kuwa na ajira za kwenye viyoyozi
    ajira zetu hupatikana kwenye vijiwe,kunasehemu mnakaa wanakuja matajiri kuchua vibarua hujawai kuona nini?heri yako uliye ajiliwa
     
  10. c

    clemencemlai Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hapo sio ajira iliyo rasmi kwamantiki hiyo bali ni ubangaizaji tu kiasi kwamba nani kaja na janja
     
  11. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    acha mawazo mabaya.SI KILA anayekaa kijiwen ni mwizi.Kuna vijiwe vya madereva,madalali.wacheza bao+kahawa na kila kijiwe kina sababu za kutokea kwake.CHUNGUZA
     
Loading...