Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kukaa kijiweni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by clemencemlai, Dec 6, 2011.

  1. c

    clemencemlai Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nimezunguka maeneo mengi hapa bongo , nikakuta vijana wengi hupenda kukaa katika vikundi ambavyo si rasmi ,nahukaa hapo
    pengine hadi majira ya jioni,je nini manufaa ya kukaa hivyo?na kama kuna gharama yeyote
     
Loading...