Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujuzwa Habari Kuhusu Post za Secretariet ya Ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by hiakaman, Feb 9, 2012.

  1. h

    hiakaman Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu mambo vipi? Vipi Secretariet ya ajira wameita? zile za mwisho kutangazwa, ambazo zilikwepo za tandahimba
     
  2. A

    Agrodealer Senior Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nA ZILE ZA nACHINGWEA VIPIIIIIII
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Nimesikia gazeti la jana Daily News wametoa majina try to check it
     
Loading...