Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujuana na wanateknoahama - Jamii Forum

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Shy, Jun 22, 2010.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu

    Hivi ni wangapi hapa tunajuana mitaani , mashuleni na sehemu zingine za makazi sisi kama wana teknohama ni wangapi wenu hapa tunasaidiana na kushauriana masuala mbalimbali zaidi ya kwenye jukwaa ?

    Kuna kitu cha kufanya ntawaeleza ntarudi baadaye

    Jioni njema
     
  2. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,551
    Likes Received: 5,436
    Trophy Points: 280
    Kujuana au kufahamiana??kufahamiana au kujuana vipi unakozumgumzia??watu wengi humu hata kuweka majina yao ya kweli hawataki itakuwa kufahamiana?
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :biggrin1::grouphug:
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    wengi Tunajuana na kufahamiana electroinically. we are e-community, e-friends wengine hapa nadhani wana mpaka ma electoronic enemy . hahahahhaa.

    sioni kama kuna tatizo kwa hili . kama kuna issue inahitaji mtu au watu wakutane na kujuana uso kwa uso ni kuwekana sawa.

    Digital age imeleta mapinduzi kama kuna videoo conference , tele-conference na hizi e- mail conference ni moja ya nyezo ya kurahisisha kupeana, kukosoana na kusaidiana ushauri wa mambo mbali mbali

    oTherwise shy nakusburi nisikie wazo lako naweza kuhamasika.

    Watu na wewe ukiwemo tuna sababu ya kutumia alias name. lakini hiyo haiwezi kuwa kikwazo.
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mtazamaji unafikiri sisi watu wa TEKNOHAMA hatuwezi kwenda mbali zaidi ya hii hapa kwa kushiriki shuguli mbalimbali mfano tunajiandaa siku fulani tutaenda shule za msingi kufundisha masuala ya teknohama kidogo , mwezi ujao tunatembelea vyuoni kuonana na wanafunzi na mambo mengine mengi tu kwanini tusiende zaidi ya hapa zaidi ya mazungumzo
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa ni wazo zuri binafsi nilishawai kwend kwenye shule moja ya primary niliyo jirani nayo nikawaleza nataka kujitolea kufundiaha japo intro wanafuzi wa darasa la saba na la sita hata siku za jumamosi majibu niliyoyapata ni kuwa hakuna mtaala wa wa IT kwa primary.

    Lakini nakupata if u can initiate many can fully participate in implimentation.
     
  7. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45

    yeah well said.... i paraphrase "watu wengi humu hata kuweka majina yao ya kweli hawataki itakuwa kufahamiana?" sasa kaka je hilo ww ndio jina lako "mmbebabox"... hahahhhhhh haya bwana ila ni kweli tunatakiwa tuwe na ka mtandao flani katakakotuwezesha kufikiana kirahisi... huwezi jua huko mbele ...
     
Loading...