Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujua uzito wa mtoto awapo tumboni mwa mama.

Discussion in 'JF Doctor' started by Kaka', Aug 19, 2011.

  1. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikisikia kwamba uzito wa mtoto ambaye bado hajazaliwa unaweza julikana kwa kutumia vipimo maalumu. Ninachojiuliza ni concept behind ya hivi vipimo ni ipi mpaka uzito wa mtoto alie tumboni unapimwa ilhal bado yupo tumbon mwa mama yake..?
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Ultrasound, kwa kuangalia size yake unaestimate uzito.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    ni kama alivyosema kang,japokuwa hawapatii exactly,give or take a few grams.
     
  4. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    @kang.? Inamaana unataka sema kuna density constant ya mtoto awapo tumboni..? Na then kwa kujua volume wanatafta mass yake?
     
Loading...