Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujua ujauzito una muda gani

Discussion in 'JF Doctor' started by Ruth, Aug 3, 2011.

  1. R

    Ruth Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu JF Doctors.
    Naitwa Ruth,
    Ninafurahi coz nadhani nina ujauzito, nilipima jana kutumia zile home pregnant test, ikaonyesha positive.
    Naomba mnisaidie kujua ujauzito wangu utakuwa na muda gani? Tarehe ya mwisho kuanza MP ni tarehe 29.06.2011, huwa mzunguko wangu ni siku 28-30.
    Pia nasikia maumivu ya tumbo sehemu ya chini ya kitovu na tumbo kujaa gesi, is it normal?
    Dr. Riwa na wengine please nasubiri jibu.
    Thanks.
     
Loading...