Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujua kama mwenza ana "kamata mwizi"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Radigar, Oct 22, 2012.

  1. R

    Radigar New Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hi wadau. Mi mgeni sana humu ndani so kama vipi ikikosea natanguliza msamaha; B4 kuwa member niliwahi soma issue inahusu namna ya kujua kama mwenza wako ana mawasiliano na mtu mwingine na nikamtonya rafiki yangu mmoja, sasa ananisumbua sana anataka kujua the way to do that. Nakumbuka kwenye hiyo isshu kulikuwa na mtu anaeleza kuwa kuwa kuna technology hiyo ukiwa na simu yene GPRS kama sikosei,,,tafadhali saidia.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Simple, tafuta mtu mnayeaminiana...hawa wa hadi kutegesheana kwa simu ujue si wako, ni wa mwingine.
    Mshirikishe Mungu unapotafuta mchumba!
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Ukipata nishtue..........Na mimi nafuga mtetea kila akitotoa analeta mbegu mbovu nataka kujua jogoo la nyumba gani linaloniletea nuksi
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    itabidi sasa mzungu atengeneze chip ya kuweka kwenye K ambayo itakuwa ina pima ingiza toa zipo ngapi so mwanaume atakuwa na uhakika pale idadi ikizidi ile ya previous recording
     
  5. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ya nini yote haya!
     
  6. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kijana acha kujitafutia magonjwa
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, mnanichekesha!
     
  8. Uncle john

    Uncle john Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka nunua cm ya 3g kama samsung galaxy ya 140 halafu udownload google maps. Then mu-add kama friend then utaweza kumuona yuko wapi kwenye ramani
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,241
    Trophy Points: 280
    Homework tunakusanya lini?
     
  10. m

    maisara Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kha!!!wewe mbona ndo cm nayotumiwa tena nliletewa zawdi kwenye bday yangu!!!! kumbe niwekwa choo cha watoto.
    bora umenifungua.
     
  11. R

    Radigar New Member

    #11
    Nov 5, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Powa kiongozi. Nitawakilisha
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,081
    Trophy Points: 280
    hahaha umeumia
     
Loading...