Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kujizuia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eversmilin Gal, Jul 27, 2012.

  1. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    natumai wote ni wazima wa afya.hivi ni kwa nini mahusiano either ni wachumba au wako kwenye ndoa wakiwa mbali na mwenzie mwanaume anapocheat inaonekana siyo ishu lakini inapotokea kwa mwanamke kusamehemewa probability yake ni ndogo sana na jamii pia inamchukulia ni ma**ya.kw jinsi ninavyojua kwa mtu kuamua hata mwaka unamaliza usifikirie mambo ya*** wanaume cjui naomaba tujadili mwanaume anaweza kukaa muda gani without doin *** au hawawezi kabsa nawasilisha karibuni
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hakuna muda maalum ambao mwanaume anaweza kukaa bila kumega... ni uamuzi tu wa kutoendekeza hayo mambo
     
  3. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,142
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Punguza *** ili ueleweke.
     
  4. peri

    peri JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    yoyote akiamua awe mwanaume au mwanamke anaweza kujizuia.
    Tatizo mazingira ya jamii yetu yana vishawishi sana hasa kutokana na mmomonyoko wa maadili.
    Ndo mana ni vijana wachache sana unakuta amejilinda na uzinifu mpaka anaoa
     
  5. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwanaume anaweza kustahimili mwaka mzima
     
  6. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni pepar ngum hasa mwanaume akiwa amezoea kama mara1 kwa wiki hivi, basi mwili hujiweka katika mazingira ya kukidhi haja hiyo kwa kutengeneza sperm kwa wingi ili kuweza kufanya tendo hilo weekly (Biological adaptation). Hivyo pindi huduma ikikata hua hawezi kuadjust kwa muda mfupi kiasi cha kua na usumbufu mkubwa mwanzoni kwa kua haja ya kutoa sperm inakua kubwa.

    Hii husababisha boys kua na STRESS na hasira from nowhere, na huwafanya kurespond to sex desires kwa kucheat ilimradi afeel poa tena. Hali hii hata hivyo huweza kua ya kawaida baada ya muda ikitegemeana na how frequent sex was done previous.

    Kwa mfano kijana anaejamiiana mara moja kwa wiki atarudi katika hali yake ya kawaida mapema kuliko anaefanya mara3 kwa wiki......
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Eversmilin Gal kwani mwaka mmoja wewe unaona ni muda mrefu? watu wanapiga miaka kadhaa bila ku-do... kama nilivyosema, ni uamuzi tu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,455
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mm kama sikuli tgo, upo uwezekano wa mwanaume mwingine kukula.

    Sa uoni hpo kuna tatizo?

    Afu nyie mnapokea, pia kuna uwezekano wa kupewa mimba na lijamaa jingine. Mimi dume siwezi kuambukizwa mimba.
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu mwanamke ndiye anapokea kimiminika....
    Sasa ukipokea kwa huyu , kwa yule si unaonekana mchafu unachafuliwa hovyo, yaani hutunzi bakuli lako, limekaa kupokea kimiminika toka kwa mwanaume yeyote
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Huyo anakuwa ananyetoka
    Lazima anapiga punyetoo.....
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    anaona aibu hadi kwenye kuandika
     
  12. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kuhusu mwanamke kuonekana malaya huo ni mfmo dume.kuweza wanaweza sana tu ila inaonekana hawawezi sababu asilimia kubwa wameegemea kutokuweza.msisitizo kila kitu ukikitawala kinawezekana mbona wakikaa jela wanaweza na wakikosa hawafi.
     
  13. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata kama ni kweli ananyetoka japo si kweli bado mkono hauwezi noga kama papa.chezea utamu wa papa eeh.
     
  14. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sikumaanisha tigo nilimanisha doin sex
     
  15. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    zungumza pia kuhusu wanaume
     
  16. M

    Mgalatia JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2007
    Messages: 292
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hakuna lisilowezekana kwa Mungu. Ni uamuzi tu wa Mtu awe mwanaume au mwanamke kutotenda tendo la ndoa kwa mwaka au hata miaka na kuishi positively akiwa ameamua hivyo kwa imani yake na utashi wake.
     
  17. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inategemea na mtu mwenyewe,kazi anazofanya pamoja na mazingira yanayomzunguka!
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,053
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Mazingia yenyewe mademu wanatembea full uchi,vipedo hadi g-string inaonekana,ziwa limeboostiwa linataka kupaa,kweli m/me rijali aka shababi atavumilia hayo mambo? Mabinti mkiacha mitego ukimwi utapungua sana!
     
  19. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wanaume wanajiendekeza tu wala hamna sababu yoyote ya msingi inayowafanya wacheat hovyo! Unakuta mtu kaoa then mke wake kasafiri kwa week mbili tu but mume anacheat sasa hiyo kama sio kujiendekeza ni nini?!
     
  20. mito

    mito JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    naongezea tu....

    Mi nilishawahikaa miezi 8 bila kumega na nikawa niko poa tu, so how long or short inategemea na jinsi mhusika anavyoendekeza
     
Loading...