Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujivua kwa magamba,sio kwamba sina sumu,

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magulumangu, Apr 23, 2011.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    La mgambo limelia, kila mtu kasikia,
    Magamba nayatupia,kujiweka asilia,
    Wengi walinililia,hamsini tanzania,
    Kujivua kwa magamba, sio kwamba sina sumu,

    Sio kwamba sina sumu,nilipovua magamba,
    Mafweza yote haramu,ufisadi wa makamba,
    Atai face hukumu,kutufanya si manamba,
    Kujivua kwa magamba,sio kwamba sina sumu,

    Walianza na Lowasa,la macho changa jamani,
    Mdanganyika nakwasa,si kafara ni ilani,
    Wa Taifa aliasa,hakuzaliwa chamani,
    Kujivua kwa magamba, sio kwamba sina sumu,

    Balali naye kauliwa,kaburi liko hewani,
    Kwa mandishi kazikwa,kihalali ni kapuni,
    Mbongo hakualikwa,ngawa yuko marekani,
    Kujivua kwa magamba, sio kwamba sina sumu,

    Vijisenti vililiwa, Uswizi vimetulizwa,
    Chenge ni mshitakiwa, lakini anashangiliwa,
    Mkulu kadavuliwa,kitu hapa tunafichwa,
    Kujivua kwa magamba, sio kwamba sina sumu,

    Richmond ikaletwa, Rostam ju zaidi,
    Kwenye rada ni mtajwa,alikuwa ka kuwadi,
    Hazina mfukoni mwa,ikulu kashaifaidi,
    Kujivua kwa magamba, sio kwamba sina sumu,

    Wametoa eti baba, mtoto sasa apanda,
    Wamevua lipi gamba,zao ndo propaganda,
    Januari ndiye makamba,nec kamwe hatoponda,
    Kujivua kwa magamba, sio kwamba sina sumu,

    Sumu zote si anazo, upuuzi usoisha,
    Watuona hamnazo,danganyika tusobisha,
    Wao wote si wanazo,sumu zao kututisha,
    Kujivua kwa magamba, sio kwamba sina sumu,

    Hapa ngoja niyatue,maisha yanilemea,
    Karibu yakhe nitue,sisiemu makwelea,
    Wako radhi wakuue,Chengeni chupu ponea,
    Kujivua kwa magamba, sio kwamba sina sumu,
     
Loading...