Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujivua gamba ni heshima kwa chama - Mwakyembe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, May 1, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145




    Na Moses Mabula, Tabora

    NAIBU Waziri wa Ujenzi, Dkt. Harrison Mwakyembe amesema kwamba kitendo cha Sekretarieti ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) kujivua Gamba kimeleta heshima ndani
    chama hicho.

    Alisema kuwa kitendo hicho kimerudisha imani na heshima kubwa ndani ya chama hicho, na wananchi kwa ujumla hivyo wapenzi na wanachama wa CCM wakipe kura za kutosha katika Uchaguzi Mkuu 2015.

    Dkt. Mwakyembe aliyasema hayo wakati akihubia wananchi
    mjini Tabora ambapo alisema kuwa kumekuwepo na maneno mengi kuhusu kujivua gamba kwa baadhi ya viongozi wa chama hicho taifa.

    Alisema kuwa kitendo hicho kinafaa kuigwa na watu wengine ili kuimarisha uhai wa chama.

    "Kitendo cha kujivua gamba hakina maana kwamba viongozi waliojivua ni wachafu hapana bali ni utaratibu wa kukijenga chama msije mkasema hao wote waliojivua walikuwa na makosa ndani ya chama ni watu wasafi na waadilifu.

    "Nawashangaa sana hawa wapinzani wanapiga kelele nyingi kuwa eti kujivua gamba ni kuvua uchafu nawaomba wasiigilie ni bora wakae kimya wasiingilie mambo yasiowahusu" alisema Dkt. Mwakyembe.

    Kuhusu ujenzi wa barabara hapa nchini Dkt Mwakyembe alisema kuwa Serikali imejipanga vilivyo kuhakikisha kwamba barabara zote ambazo zimo katika mpango kujengwa, kazi hiyo inaanza mara moja ili kuharakisha maendeleo kwa wananchi.

    Alisema kuwa serikali kuanzia sasa itakuwa makini kwa wakandarasi wazembe na ambao kazi zao huwa zinafanyika kwa kusuasua ili kama wakibainika kufanya hivyo wahusika watachukuliwa hatua kali za kisheria.

    Kuhusu uimara wa barabara zinazojengwa chini ya alikiri kuwepo kwa
    hali hiyo na kuwataka Wakala wa Barabara nchini (TANAROADS) kuwachukulia hatua kali, bila kuwaonea haya wakandarasi wazembe.

    "Ninatoa maagizo kwa Mameja wote wa TANROAD hapa nchini wakaangeni wakandarasi wa hali hiyo kwani lwawama hizo zinaelekezwa kwetu na sio wao.

    Hata hivyo aliwataka wananchi waliojenga ndani ya Hifadhi ya Barabara umbali wa mita 22.5 kubomoa haraka wenyewe lasivyo nyumba hizo zitabomolewa na serikali kwa nguvu bila kujali sura ya mtu wala cheo chake.
     
  2. k

    kaiyurankuba Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: May 16, 2008
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwakyembe please! Nini kimekukumba?
     
  3. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,321
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Asante Mwakyembe nimekuelewa sasa;kumbe kuna magamba masafi na machafu?
    Hayo masafi kwanini mmeyavua?au yamezeeka na nyie hamtaki magamba mazee?hayo magamba mazee yameisha?
    Hayo yasiyo machafu ni yapi tusije tukayahukumu pamoja na machafu?
    Unawaita "viongozi waliojivua gamba",kwani wamejivua ama wamevuliwa?ni chama kimejivua ama viongozi wamejivua gamba?
    Kama hamtaki wapinzani waseme kujivua gamba ni kujivua uchafu mnataka wasemeje?
     
  4. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So what?
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,679
    Trophy Points: 280
    ninasashaka na MWA anaelekea kule alipokuwa anapapigia kelele kuwa ni pabovuu nini? amakweli ****** alitumia akili kumshatap mdomo!
     
  6. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mweeeee
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Wizara ya Ujenzi ndugu yangu, kitovu cha tatu cha ufisadi nchini ukiacha Maliasili na utalii, Nishati na madini. Hapo pesa ni bwelele ilmradi tu hupigi zile kelele za kinyume. Na hapo hata mwaka hajamaliza.
     
  8. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    huyu bwana Mwakyembe sikudhani kama angeanza kuwatetea mafisadi... kumbe amepata pa kuweza kuchuma pesa naye ametugeuka katika vita dhidi ya mafisadi??? kazi ipo...tuna safari ndefu, mungu atusaidie
     
  9. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,785
    Likes Received: 749
    Trophy Points: 280
    Mpambanaji kamung'unya maneno.

    Ni nguvu ya EL au tamu ya uwaziri?
     
Loading...