Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujivua gamba: Maoni yangu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by COMPLICATOR2011, Jul 14, 2011.

  1. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu jana nimesikiliza kipindi cha JUNGU KUU cha TBC taifa, kilichonishangaza ni kusikia eti wananchi wa Igunga 11 wamezimia baada ya kusikia mbunge wao kaachia ngazi, sasa kali zaidi ilikuwa pale watoa maoni wote karibia 99% walikuwa wakimpongeza Mh. huyo kujiuzuru eti kafanya la maana, sasa mimi sijaelewa Rostamu kafanya uzuri gani kiasi cha kupongezwa? ILITAKIWA AENDE MAHAKAMANI KUKANA MASHITAKA YOTE NA SIO KUTUDANGANYA, CCM hapa msijisifu kwa lolote hamna kilichofanyika ni usanii mtupu. MWENYE MASIKIO NA ASIKIE.
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mazoea yanataabu sana mkuu.
     
  3. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rostam ali-orchestrate vizuri sana toka press conference kule Igunga hadi tbc. Wa Igunga walipangwa na pia wachiangiaji wa tba nao walipangwa ili rostam aonekane anaungwa mkono na wengi. Siasa za bongo hizi
     
  4. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa namna hii hakuna tunakoelekea, nasikia monduli nako ukitaka kupigwa mawe mseme vibaya lowasa hivyo hivyo na Bariadi
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    King maker!
    siyo mchezo.....
     
  6. A

    Anold JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa taarifa yako sio munduli tu, hata bungeni na ndani ya kamati za chama ukitaka upigwe mseme vibaya Lowasa, ndiyo maana wakati anachangaia Hoja ya waziri mkuu alikuwa anashangiliwa mwanzo mwisho! Lowasa tuko nyuma yalo hakuna kujivua gamba wajivue magamba hao wanafiki wanaofanya siasa uchwara.
     
  7. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Money talks
     
  8. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Money talks
     
Loading...