Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujivua gamba kupo au la angalia kauli za Kikwete, Sumaye na Mukama ndiyo uamue

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, Feb 6, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    “Haiwezekanitukaendelea kuwa na watu wa hovyo, lazima chama kijipange na kujiweka sawa ilikisipoteze sifa kwa jamii,” Jakaya Kikwete akiwa Mwanza jana. Anaongeza, "Hivi karibuni nikiwana NEC hapo Dodoma, nilitumia kauli ‘Nyoka Kujivua Gamba’. Usemi huo ulienezwatofauti kabisa. Kimsingi tulipitisha maazimio mengi, lakini wenzetu wameonaazimio moja tu la kujivua gamba.”
    “Hatuwezi kuwa nachama imara kama hatukuondoa magamba, mwenyekiti wetu wa chama taifa lazimatuyaondoe magamba yanayokipaka chama matope.” Fredrick Sumaye akiwa Pangani mkoani Jana.
    “Hata Waingerezawanatabia moja. Wakiona jambo linawasumbua, wanaunda Royal Commission, jambo hilolitachunguzwa kwa muda mrefu. Wakimaliza, watu wameshasahau,” Wilson Mukama katika mahojiano maalum na gazeti la Mwananchi wiki jana.
    Kwa kauli hizo hapo juu tutegemee nini?

     
  2. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kupo. Lakini kuna maana ya undani ambayo yatakiwa uitafakari. Swali ni hivi; Hivi Tanzania kuna wasomi wenye uwezo wa kuchukuwa nafasi walizo jivuwa hao wenye magamba?
     
  3. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hii ni mpya! Ina maana kati ya watanzania milioni zaidi ya 40 hawezi kupatikana mtu wa kuchukuwa nafasi zao?
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,146
    Likes Received: 3,692
    Trophy Points: 280
    Hiki ni kichomi!!
     
Loading...