Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujivua gamba kunatosha kumaliza matatizo yetu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JamboJema, Aug 10, 2011.

  1. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    CCM wametutangazia dhamila yao ya 'kujivua gamba'. Nape amekwenda mbali zaidi kwa kututajia magamba husika kwamba ni Rostam Aziz, Edward Lowasa na Andrew Chenge. Nimekuwa nikijitahidi kutokushangaa hatua hii.

    Swali kubwa nililonalo, hivi kujiondoa kwenye uongozi watu hawa (kujivua gamba) ndio mwisho wa matatizo yetu? Kwa nini Nape na wanasiasa wenzie wa CCM hawataki kuwa wakweli na kutueleza kuwa kujivua gamba ni njia yao ya kuficha kichwa na kiwiliwili chote kubaki nje?

    Kama wanayo dhamila ya kweli sio tu watuhumiwa hawa wajivue gamba bali pia warudishe chenji yetu!
    Chenji yetu ikirudi angalau tutafanya mambo ya maendeleo k.v. kujenga zahanati na shule.

    Nawasailisha.
     
Loading...