Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujivua gamba kumeisha?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mumwi, Aug 22, 2011.

  1. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu napenda tu kuuliza hilo swala la kujivua gamba iliishia wapi?
    Au mlengwa alikuwa Rostam? Maana kulikuwa na mbwembwe nyingi na maneno kibao lakini sasa hivi ni kimyaaaaa imebaki tu maongezi ya watu mmoja mmoja tu.
     
Loading...