Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"kujivua gamba"... Dhambi ya kumuua kolimba!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malyenge, Feb 22, 2012.

  1. M

    Malyenge JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,043
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Habari wakuu,
    Mnamo mwaka 1997 aliyekuwa katibu mkuu wa CCM marehemu Horace Kolimba aliwahi kutoa kauli kwamba CCM haikuwa na dira wala mwelekeo. Kauli ambayo vigogo wa juu wa CCM walikuja juu kwamba amekidhalilisha chama. NEC wakamwita ajieleze!! Akaitika wito akajieleza na baada ya maelezo akaanza kujisikia vibaya na akafa siku hiyohiyo. Lengo langu si kukumbushia jinsi kifo kilivyotokea bali ni kuelezea umuhimu wa kuyafanyia kazi mawazo ya mtu hata kama ni mabaya kiasi gani.
    Laiti kama wangemuuliza Kolimba ajieleze kiufasaha na si kwa shinikizo, lawama na hamaki kisha na yeye akatolea ufafanuzi wa kina kwa kauli yake hiyo, leo tusingesikia CCM ina programme ya kujivua gamba..... Matokeo ya kujivua gamba ni dhambi ya kumuua Kolimba. Wangeyafanyia kazi mawazo yake leo hii kusingekuwapo mpasuko huu uliopo ccm na ufisadi huu wa kutupwa ndani ya serikali usingalikuwapo. Na dhambi hii itaendelea kuwatafuna mmojammoja mpaka chama kitakufilia mbali ingawa kikifa watakimbilia CDM kuendeleza ulaji...sijui watapokelewa?
    Niisie hapo.
    Nawasilisha wakuu.
     
  2. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona mada unayoiongelea ina pwaya pwaya!
    Kolimba na kujivua gamba wapi na wapi, kuna phase difference ya karibu miaka 15 kati ya Kolimba na kujivua gamba.
    Hivi Kolimba aliuwawa? tujuze, naye alinyweshwa sumu?
     
Loading...