Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujiuzuru si suluhu ya kila tatizo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Jul 21, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dr Mwakyembe amesema kuwa kujiuzuru si suluhu ya kila kitu,ameyasema hayo akiwa zanzibar,
    Kauli yake hii inahusiana kabisa na tukio la ajali ya Meli huko Visiwani,,,,
    Sosi:Nipashe
    Najiuliza hivi Mwakyembe aliposhauri wana-richmond wajiuzuru alidhan ni Suluhu????
    Lakini pia waziri wa Mawasiliano wa zanzibar naye amaesema hana sababu ya kujizuru,,,,,bado ameendelea kusisitiza kuwa Ajali ya Meli imesababishwa na DHORUBA(ZANZIBAR LEO)
     
  2. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Umeonae yale yale ya mkuki kw nguluwe
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yaani mwakyembe kama Nyani,,,,HAONI KUNDULE
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wakywembe sio kama nyani ni nyani mwanzo mwisho
     
  5. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja.
     
Loading...