Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujiuzuru hutaki lakini.....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Mar 2, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jamani hebu angalia pesa za walala hoi wa Bongo zinavyotafunwa. Huyu Waziri wa Nishati na Madini Mh. Ngeleja kalipiwa kiasi kingi kuhudhuria mkutano huo nchini Ufaransa. Sasa huyu kweli kaenda kuhudhuria kweli?

    [​IMG]
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kazi ipo
     
  3. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngeleje anasinzia au ni macho yangu!
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kama anasali vile...sijui na mi ni macho yangu? kalala bana!!
     
  5. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,226
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Yap anasinzira jet lag labda inagomba hhahahah hii inji bana..mkulu hakustahili kuwepo kwenye huu mkutano. Unakimbia maandamano ukirudi utayakuta tena yamepamba moto weh haya tuu
     
  6. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Anatafakari hoja kwa umakini sana.......:), halfu JK hata kumshitua mwenzake...!!!
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Duh! Kazi ipo.
     
  8. czar

    czar JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mawili, either anakemea na kuvunja nguvu za giza au kabla aligonga mvinyo wa kutosha. Ndo maana tunaingia mikataba ya kiboya.
     
  9. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mpiga picha kamtaimu mahala sipo tu, si unajua ile ya ndoano. jetlag hilo.....Najaribu kumpa benefit of a doubt!!!!
     
  10. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,858
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 180
    JK mwenyewe kasinzia ila katia pozi kufungua kitabu ... khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  11. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Aah inawezekana alikuwa anahesabu vidole.
     
  12. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Inawezekana mtoa hotuba no bonge la mtoto sasa mwenzetu anaangalia vitu vimeamka....hehehehehe
     
  13. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,722
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 180
    Kwanza kwa nini wameenda wote wawili? Halafu JK badala ya kusikiliza anasoma baada ya kupigwa chenga na pronunciation ya mtoa mada, si angevaa tu headphones ili ampate kwa kiswahili?
     
  14. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hapo hakuna kuchangia hoja yoyote. Ni mradi siku iende.
     
  15. g

    geophysics JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii mijamaa inayolala ndo inayoendelea kutuletea matatizo nchini... Kwake umeme hakuna wawekezaji wanakimbia kambi...lenyewe linalala tu kwenye vikao...PUMBAFU HILI DOGO...NA LI LAANINIWE. Baya zaidi linalala mbele ya bosi nae analiacha........nimekerwa kweli kweli....wana JF...mnasamehe kwa kuonyesha ukali
     
  16. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Halafu ni aibu kwa Rais kuvalishwa name tag....kweli huu ulikuwa mkutano wa level ya chini sana kwa Rais...Ngeleja angetosha labda kama hana uwezo wa kuhudhuria
     
  17. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    January Makamba anamfanyia kazi zake kwa nini asipumzike?
     
  18. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Hata Mkurugenzi wa Umeme wizarani angetosha. Watakuwa wanakwepa kuwa sehemu ya maamuzi ya January Makamba. Wakirudi na kukuta uamuzi wa kuwasha DOWANS haujafanyika watasafiri tena
     
  19. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Huu mkutano una Rais wa nchi moja tu? Sikumbuki hizo sura nyingine kama ni viongozi wa nchi
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,596
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Du jamaa anauchapa usingizi....
     
Loading...