Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujiuzulu na Kustaafu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Son of Man, Feb 10, 2010.

  1. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Nimesoma gazeti moja la leo na ilikuwepo picha ya Mh Pinda na Lowassa na Chenge. Gazeti limeandka "WAZIRI MKUU PINDA NA WAZIRI MKUU MSTAAFU LOWASSA........." swali ni je lowassa ni mstaafu au aliyejiuzuru baada ya kutowajibika? Me nadhani waandishi wengi wa habari ni MAKANJANJA TU hawajui matumizi ya maneno. Kama alistaafu manake anaendelea kupata mafao yake na ulinzi kama mstaafu na kama alijiuzuru nadhani kisheria anatazamwa tofauti. Au pengine wenzetu wanajua kuwa anapata mafao kama kawa. Me mwanzenu kila nkiona mafisadi nawaombea njaa tu na kwanini WASINYONGWE? Kazi ipo![​IMG]
     
Loading...