Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujiuzulu kwa mafisadi kutaleta mafanikio gani kwa TZ?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by harakat, Jul 15, 2011.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Kujiuzulu hawa watu bila kuwapeleka mahakamani naona hakutatoa suluhisho lolote kwa matatizo ya wananchi wa tz
    kwa hiyo bado kazi ipo ya kushinikiza wafikishwe mahakamani.
     
  2. l

    lauti Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umekosea sehemu ya kuwasilisha mawazo yako mkuu!
     
Loading...