Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujiuzulu,Kuacha kazi,Kuachishwa kazi na Kustaafu-tujadili kwa kina

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MIGNON, Jan 13, 2012.

  1. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,875
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Ninairudisha thread hii katika mtizamo mwingine ili pawe na uwanja mpana zaidi wa kuijadili.
    Wakati kuna mtafaruku wa kuwa EL alistaafu na heshima anayostahili katika jamii ni vizuri tuangalie kwa undani vigezo na stahili anazotakiwa apate kiongozi ambaye amekumbana na moja ya yaliyotajwa hapo.
    Tuna mifano mingi ambayo tunaweza kuitumia lakini lengo ni kuwa mwisho tujue ukweli uko wapi.
    Wadau karibuni.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ni heshima na urafiki wa Jk na EL ndiyo unafanya EL aitwe waziri mkuu mstaafu. kiukweli ni kwamba EL alifukuzwa kazi!
     
  3. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    EL alijiuzuru kwa manufaa ya umma, ila tunapigwa changa la macho kwa yeye kuvikwa ustaafu. Na je anapokea haki zote za mstaafu toka serikalini? na kama ndio fungu hilo linatoka wapi la kumlipa?
     
Loading...