Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujiuza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Feb 9, 2012.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mara nyingi tunasikia na kuona watu wakinyooshewa vidole kua "wanajiuza tu hao" au "anajiuza tu huyo".

    Sasa nimejikuta najiuliza Je kujiuza kunaanzia wapi na kuishia wapi? Ni mpaka mtu atilie pamba matata na kusimama barabarani huku akisubiria atakaevutiwa nae atokee? Ni mpaka mtu awe na buzi ambalo linamuweka mjini? Vipi anaeoa/olewa kabisa kwasababu ya pesa na sio mapenzi. . . huyu nae anajiuza?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kujiuza katika mapenzi ni kufanya ngono bila kuwa na mapenzi ya kweli na unayefanya naye ngono kwa ajili ya kujipatia faida ya aina yeyote iwe pesa, vitu, ulinzi n.k
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    ntarudi.....
     
  4. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Leo.... Kazi kweli kweli.

    Hata kama anafanya hivyo kwa kulipwa, kwani anapo do nae haoni raha?
     
  5. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    kuna makundi mawili ya kujiuza 1. profesheno 2. Ridhaa........
    1. lazima ulipie....
    2. bure bure........maneno yako tu...
     
  6. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    una akili sana kongosho! Wewe wera, yaani kwa hii definition ni kuwa hata nyumba ndogo ni sawa na changudoa anayejipanga pale kimboka,corner bar,ohio,au jolly ili apate chochote.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Si nyumba ndogo tu
    Unaweza jiuza kwa mumeo au mkeo

    Ukiolewa mtu kwa ajili ya maslahi binafsi bila kuwa na upendo wa kweli afu ukawa na mahusiano na mtu mwingine unayempenda kwa dhati ni kujiuza tu ila unakuwa na heshima mbele za watu.

     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mama Mchungaji napita kukusalimu tu................
     
  9. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nani alikwambia kila nyumba ndogo inakuwaga nyumba ndogo ili ipate hela?
     
  10. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kama ni kufanya ngono bila kuwa na mapenzi bali kwa ajili ya kujipatia chochote,inamaana hata huyo mwanaume anayemchukua changudoa pia anajiuza ili ajipatie starehe..si ndio?am just thinking
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hilo ndilo swali gumu sana huwa najiuliza hasa ninapokatiza mitaa ya kona bar ila wengi wao huwa wanadai ni njaa ndio zinawasumbua..
     
  12. n

    ngokowalwa Senior Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mweleweshe asije akapotosha watu
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhh
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwani kujiuza kuna jinsia?
    Kwa nini unadhani mwanamme hawezi jiuza?


    Kwenye changu na mteja, mwanamme ananunua maana yeye anakuwa ameamua kufanya mapenzi.

     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hata nyumba ndogo inajiuza kama imefuata faida yeyote pale isipokuwa upendo.

    Swali, je unaweza penda kwa dhati mtu ambaye tayari ana mtu mwingine kihalali?

     
  16. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    inakuwa nyumba ndogo ili ifanyeje? Tupe uzoefu wako, what else?
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hii thread mtaishia kutukana watu weengi bila kupata muafaka.....

    definition ya kujiuza ni kubwa saana...

    ndo maana hata wasioolewa huambiwa 'hawana soko'
    au 'hawajapata soko'......

    shakespeare alisema 'nothing is good or bad only your mind makes you think so'....
     
  18. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    haya tupe ukweli wako mkuu.
     
  19. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo unataka mods waifunge? Ngoja wenye kudadavua mambo waje watuweke sawa.
     
  20. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    kwa mantiki ya mapenzi, kuuza ina maanisha yeyote mwenye fedha anayeza hudumiwa, au tuseme kila huduma inalipiwa. Inapokuja kenye ndoa, aliyeingia kwa ajili ya fedha basi huyu yuko kwenye ajira ambayo ni kutoa penzi kwa malipo anuai toka kwa mwajiri huyu mmoja tu.
     
Loading...