Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujiunga na masomo ya bodi ya NBMM mwaka huu-

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by muuza ugoro, Jun 15, 2012.

  1. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wanajamii.
    Nina diploma ya accountacy. Nataka soma wasomo ya Bodi ya Wagavi. Lini wanarejista na wapi? Nitaanzia module gani? Naomba julishwa na ushauri pia.
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    vipi web yao?
     
Loading...