Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujiunga na JWTZ kwa proffessionals

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by DAMAS AMEDEUS, Jul 7, 2013.

  1. D

    DAMAS AMEDEUS Member

    #1
    Jul 7, 2013
    Joined: May 27, 2013
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman lini nafasi zinatoka? au yeyote mwenye mawazo yeyote atuhabirishe please!....
     
  2. msweken

    msweken JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2013
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Nafasi hizo siku hizi hazipo...subiria mwezi wa 9 kuna nafasi za jkt wa kujitolea zitatoka, ingilia huko!! tofauti na hapo utasubiria saaaanaaaa!!!!!
     
  3. S

    Sonso21 New Member

    #3
    Jul 7, 2013
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafasi za professionals zipo but mtatangaziwa too late coz wakubwa wana watu wao wengi mno, so utaweza ukaisikia leo then baada ya siku 2 au moja ndo mwisho, kwenye pitapita zangu nilisikia mwezi wa 7 wanaweza wakahitaji vijana professionals
     
  4. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2013
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haipo hiyo usiudanganye Uma, jkt ndio the only way in... Kwa taarifa tu hadi madaktari wapo Jkt sa hv, wapo kama 6 hv wenye M.D pamoja na kozi nyingine kibao za kipaumbele jeshini, na jeshini madokta ndio hot cake lakini still hawaendi moja kwa 1 TMA.
    Lonja zilizopo ni mwezi wa 10 kwa professional waliopo JKT, na kiukweli wapo wengi tu hadi master's zipo, my take...fanya ufanyavyo upate nafasi ya JKT otherwise Yesu atarudi atakukuta bado unasubiri nafac za TMA from uraiani!
     
  5. l

    lazima ukae JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2013
    Joined: May 15, 2013
    Messages: 654
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Subiri form 6 warudi toka depo....ila nackia chance ni mpaka mwezi disemba
     
  6. r

    rolla JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2013
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 1,092
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 48
    hadi website ya jeshi imeandika. jkt kwanza. usipende urahisi. kuna watu wana 2 kimbiji jkt wana phd zao.
     
  7. S

    Sirpartsons Senior Member

    #7
    Jul 9, 2013
    Joined: Jul 9, 2013
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MIMI NI MWALIMU BED ARTS ENGLISH Natafuta kazi jamani tushituane wakenya wametunyang'anya nchi,0788845822
     
  8. D

    DAMAS AMEDEUS Member

    #8
    Jul 9, 2013
    Joined: May 27, 2013
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ASANTE SANA NA JE HUKO JKT KUNA TARATIBU ZA KUJIUNGA NA JW??


    :angry:
     
  9. D

    DAMAS AMEDEUS Member

    #9
    Jul 9, 2013
    Joined: May 27, 2013
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    OK, naomba tuzidi kupeana taarifa jaman
    :boxing:
     
  10. Mti Mtu

    Mti Mtu JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2013
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 48
    nenda kweeeenuuuuuuuuuu
     
  11. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2013
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 20,351
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 63
    Nani...?
     
  12. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2013
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kozi ya miezi 6 ya JKT kwa kujitolea, TPDF pamoja na taasisi nyingine za ulinzi na usalama hupita vikosini kuwafanyia usaili vijana wahitimu au servicemen, kwahyo ukitaka JW utafanya usaili wa JW, ukitaka polisi, magereza au TANAPA hali kadhalika, na usaili hasahasa unahusisha tu uhakiki wa vyeti vyako tu na hamna complications zozote, kupimwa damu na 'king'amuzi' ni utapimwa ukienda kuanza kozi ya JW kama ukipita kwny usaili, so kama wewe ni good material utachukuliwa tu maana ni ngumu sana kukosa ajira kupitia JKT ingawa mara nyingine huwa inatokea kutokana na kigezo cha umri na elimu
     
  13. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2013
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,376
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 63
    Sure mkuu hata mimi nimeelezwa hivyo na afisa aliyeko jikoni soo mwezi 9 naingia jkt.

    Tatzo watu wanadanganyana sana na stori za vijiweni
     
  14. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2013
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,376
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 63
    Ajira za serikali zilivyotoka haukupangwa
     
  15. h

    hidekel JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2013
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi mtu ukija na gamba lako la ufundi wa ndege watakuzingua? au engineer wa madaraja? nahisi watakubambeleza, au dactari bingwa wa mifupa.
     
  16. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2013
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeshaeleza kila kitu hapo juu! JKT ni lazima hata uwe na degree gani!!!
    Ifike mahala uwe unaelewa kiswahili!
     
  17. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2013
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,376
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 63
    Nn degree ww dogo watu wana masters ya hizo vitu na wapo jkt. Acheni stori za kwenye vijiwe
     
  18. T

    TRAPATTONI Member

    #18
    Jul 11, 2013
    Joined: Jul 8, 2013
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilishafanya jitihada sana za kujiunga na hiko chombo bila mafanikio, tokea 2010 mwezi wa 7 hadi mwanzoni mwa 2012,

    Napenda sana kuwa M'jeshi hasa kuvaa zile gwanda (JWTZ) ila kwa sasa nimeshachelewa.
    bIG UP sana kwa Wanajeshi wote hasa wenye mapenzi mema na nchi yetu.
     
  19. F

    Fagason JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2013
    Joined: Jun 14, 2013
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    swaini
     
  20. c

    chief_mtemi JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2013
    Joined: Jun 23, 2013
    Messages: 529
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwan mkuu umri ni average ya miaka mingapi isizid
     

Share This Page