Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujiunga na jeshi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MWL MTZ, Nov 27, 2011.

  1. MWL MTZ

    MWL MTZ Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa yeyote yule anajejua taarifa za kujiunga na jeshi kwa wale wenye proffesionals atujuze maana nasikia waliokwenda wamemaliza course.
     
Loading...