Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujitoa magamba na Kikombe cha babu Loliondo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masanilo, Apr 19, 2011.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wadau najaribu kutafakari kwa kina.......baada ya Viongozi wengi wa chama kilicho madarakani kwenda kwa nyakati tofauti kupata kikombe Loliondo imeibuka falsafa ya kupinga ufisadi uliokuwa sera zake, na kutamka hadharani wanajivua magamba sijui yepi......! Kuna taarifa rasmi alikwenda kupata kikombe kwa kusingizia anakwenda on a nyayo za watu wa kale......


    kikombe kitasaidia taifa

    Mch nilikuwa huko
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tulisikia ulikuwa unamsaidia babu kwa karibu sana. so no doubt umeona sura za wavua magamba tele huko.
    Kikombe naoana kinaibua mengi wavua magamba na sumu waitoe wawe wale wa kibisa ndio pataeleweka
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkakati uliopo Babu ataingizwa kwenye llani ya uchaguzi wa chama tawala na watajisifia kuwa wamemwezesha Babu wa Loliondo ili kila mwananchi apige kikombe na hili limezingatiwa chini ya Wizara ya Afya.
     
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Long time!

    Ufisadi sasa imekuwa hoja ya CCM, they are pretending as if they real mean it!

    Hizi ni siasa na wanachofanya ndio hasa ushindani, However, we need other techniques za kupingana na huu uongo.

    Kuhusu babu is just a coincidence hana mchango wowote kwenye kuvua gamba la CCM, CCM ili ibadilike inabidi ibatizwe!

    I mean; izamishwe kwenye maji marefu na kufufuliwa upya...kisiasa ina maanisha iondolewe madarakani na itarudi kama watapata nafasi. CCM woote wachafu so there is no fisadi yule or fisadi huyu..in CCM is like saying fisadis all!
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    cheh teh cheh teh cheh teh!! nilisikia tetesi kuwa walimjadili babu dodoma juzi na wakajigamba eti dawa ya babu loliondo ilikuwa kwenye ilani yao, mie siiiimo.
     
Loading...