Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujitangaza ni SEHEMU YA UJASIRIAMALI....lakini kweli!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by agala, Sep 21, 2011.

  1. agala

    agala Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BIZ Knowledge bure:

    Kunawatu watu wanajiita wajasiriamali lakini wako nyuma kwenye kujitangaza au ndo hawafahamu coz zipo
    forum,blog na baadhi ambazo ni free of expressions kusema chochote unachowaza au ulichonacho either bidhaa au biashara yako
    kama jamii forum, jigambeblogs ,jigambeads ,tanzaniakwetu na wengine wengi wanaruhusu kutangaza, wajasiriamali bongo tutumie hizo fursa na tubadilike.
     
Loading...