Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kujisifu muhimu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mike 1234, May 2, 2011.

  1. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Napenda kuchukua fursa hii kujisifu,kwa sababu huu ni mwaka wa 11 ndani ya ndoa bila kutoka nje ya ndoa yaani kuwa na mahusiyano na mwanamke mwingine nje ya ndoa yangu,je ni wanaume wangapi wameliweza hilo? marafiki zangu wengi wameshindwa,je wewe!jichunguze chukua hatua,naomba mnisifu kwa hili
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kila kitu kinawezekana CONGRATS
     
  3. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Hongera
    endelea kuomba Mungu azidi kukuepusha na vishawishi.
    mfikishe miaka 50 ya ndoa bila kuchakachua.
     
  4. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hongera ndugu!duh si kidogo naomba na shem nae awe hivyo usije chakachuliwa!
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,681
    Trophy Points: 280
    Hongera mkuu!

    Vipi umecheki na wife ili kujiridhisha na yeye hajachakachua?
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,681
    Trophy Points: 280
    Hapo kwa blue....anaweza kuusemea moyo wa mkewe?
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hongera sana Mike wewe nikuendelea kumwomba Mungu vishawishi vikuepuke. Mkeo nae hajatoka nje ya ndoa? Naona umejifagilia peke yako tu...
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hongera Mkuu ila nakushauri utilie maanani angalizo la Mheshimiwa Aspirin hapo juu.Dunia ni ya ajabu sana na ndo maana wahenga walisema 'penye miti hapana wajenzi' na 'mkataa pema pabaya pamwita' isije ikawa methali hizi mbili zikamuhusu my wife wako.Siku njema.
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    hapo sasa...........
     
  10. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante sana na kweli inabidi niendelee kumuomba mungu mpaka nifikishe hiyo miaka
     
  11. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa kweli hilo sijui na sipendi kumchunguza
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Bibi anataka kujua na mamsapu kama nae ana miaka 11 bila ..........
     
  13. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa kweli kwa upande wa mke wangu sijuii,maana nikisafiri tunaongea mda wote na nikirudi sioni kama kua madiliko lolote,na mwamini kama ninavyo jiamini,sijui sisi ni binadamu ila kwakuwa sijawahi kumtenda basi naomba na mimim asinitende
     
  14. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    siwezi jua mpaka siku itokee
     
  15. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Check RED. Una uhakika kuwa ukisafiri watu hawafanyi replacement? Maan dunia ya siku hizi........., toa gambe weka gambe...!
     
  16. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2011
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Well done and keep it up!
    Mwenyezi aendelee kukulindeni nyote wawili!
     
  17. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thank u sana
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    bonge la mwanaume mko wachache sana katika sayari hii!
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wewe nawe anazungumzia nafc yake, umeona mahali amesema "hatujatoka"...hebu huko...hongera sana kaka yangu kweli wewe mfano wa kuigwa 11 yrs sio mchezo wengine miaka 6yrs tulichomwa mioyo...hongera sana...Asprin cjui ndio alitoka akiwa na miezi 3...khaaa haya maisha bwana.
     
  20. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    na kaka haya unayosoma kuhusu wife yasome na kuyaacha humu humu wala yackutie wac wac labda labda inawezekana, labda nafanya...ondoa hofu kabisa na Mungu akuongezee miaka 60 mbele ya kuwa mwaminifu kwa mkeo...japo kumcal na kuongea muda wote haimaanishi kama ni mtokaji atashindwa kutoka muhimu hapa ni hapo mlipofikia bila kuona dosari na Mungu ailinde ndoa yenu, hii ni kati ya ndoa chache ninayoweza kusema mbali na matatizo mengine madogo madogo inaishi kwa amani/upendo...cheating ni ki2 kibaya sana binadamu hawakitambui.....
     
Loading...