Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujipendelea Muhimu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Jun 8, 2011.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...jamani mara moja moja kujipendelea muhimu. Hizi Romantic Retreats zinasaidia kupunguza usongo wa mawazo kwa wanandoa. Hakuna cha kusema '...Ooh, mambo ya wazungu hayo!'...Picha zote hizi ni Sehemu zilizopo Tanzania.

    [​IMG]

    [​IMG]

    Kwa wale wenzangu na mie ambao tukishanuniwa ndio 'hakieleweki mpaka anunuliwe khanga,' si vibaya tukajitutumua na kum-surprise mother house na bonge la week end 'Romantic' retreats kama hizi angalau mara moja kwa mwaka jamani...

    [​IMG]

    ...au sio wazee wenzangu? ...mamsapu wetu deserve to be treated like Queens.

    [​IMG]

    Haipendezi eti mkishaoana , outings zinabakia zile mkihudhuria harusi (tena kwakuwa mlichangishwa!,) au Family Day za makazini!...
    Na nyie kina dada na kina mama, msizubae jamani. Nyumba ndogo wanawapiga bao, Ohoo...shauri zenu!
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mwee umfanyie hivi wife si ataanza kukulalamikia huko huko ohoo sijui mbona unachezea hela baba watoto si tungetumia kumalizia kibanda haha hahhah
    Viva nyumba ndogo sie tunajua kutumia tuuuu:glasses-nerdy::glasses-nerdy::becky:
    msinishambulie jamani:madgrin:
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,679
    Trophy Points: 280
    Poster ya maana kuliko zote
    nilizosoma wiki hii asante Mbu...
    nakuunga mmkono kabisa..
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,124
    Likes Received: 9,826
    Trophy Points: 280

    Hahahahah lol! MR zipo sana hizo! We Baba nanihii lakini huku sikufuja hela? Kile kibanda tutamaliza lini? Hii hela tunayotumia hapa ni sawa na mifuko mingapi ya saruji!?.....Kujirusha mwiko mpaka kibanda kiishe!!!
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ingawaje umeongea kimzaha lakin kuna hoja fulani hapa . . . . :whistle:
    Lakin Mbu kasema angalau MARA MOJA KWA MWAKA
    Nadhani kama pesa inayotumika inatosha kumalizia kibanda hata Baba watoto nae ataliona tu, hawezi kuchezea pesa.
    Lakin FURAHA YA WANANDOA ndio muhimu zaid kuliko kumalizia kibanda
    Hata mjenge Kasri ya Kifalme, kama hamna furaha ktk ndoa yenu NI KAZI BURE
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hii ni kweli kabisa inatokea sana...:becky::becky::becky:
     
  7. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni kweli kabisa ngoja nijitahidi kumfanyia my wife siku moja
     
  8. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sikujui nikupe nini Mbu,post yako ni nzuri sana,tena sana ngoja nimtafute muhusika naye ajisomee.
     
  9. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Noted and saved for future use.:violin:
     
  10. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    You have made my day!
     
  11. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yeah, we all want to do this for our wives/husbands, to re-kindle our love
    But, truly, an innocent Tanzanian salary man/woman can afford this luxury?
    I doubt, may be, after saving for a life time!!
    Cheers!
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Utaambiwa unachezea hela kwa shuhuri zisizo na maana
     
  13. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ha ha ha, Maria Roza Mke wa aina hiyo atakuwa hasharifiki japo uliyosema ni kweli tupu!
    aahhh, kwenye ndoa hizi...unampata Mke yeye kazi yake kukukatisha tamaa tu! No wonder wanaume wengi
    wanajiamulia kujirusha 'Outings' iwe Mango Garden, au hata Dubai na nyumba ndogo

    Nice one. Umenichekesha asb asb!

    Mzee Mzima MR hajakosea kabisa, zipo sana hizo kwenye ndoa. Maisha haya!
    Halafu usipojitutumua utasikia lawama, "Ohhh....mwanaume mbahili weee!...angalia Bwana Kijiko anavyo mstarehesha na kusafiri Mkewe!"
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Furahieni maisha...ndoa sio kifungo!!!
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Jun 8, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mbu aksante kwa Remainder nzuri kama hii. Duh kama unamfanyia hayo umpendae mbona namwonea wivu!

    Ngoja na mimi nitafute wa kumshika mkono nimlete aje asome hapa kama alivyofanya chauro.

    MR umenichekesha sanawanawake wengine tunajifanyaga tuna uchungu na maendeleo kuliko wanaume na cha ajabu ni kuwa hatuzipigii kelele zile zinazotumbuliwa karibu kila siku Baba Chanja kwenye viti virefu akizungusha rounds za bia, konyagi, value, JDs; rounds za nyama choma na mafuta ya gari maana viti vingine huwa vinafuatwa mpaka nje ya mji!

    Mbu aksante
     
  16. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe una mtritigi? kwa kweli mambo kama haya yanaongeza sana mapenzi basi tu hatujagundua, i wish ......
     
  17. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
     
  18. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama namuona atakavokenua
     
  19. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Wajua mai dia MR wanawake wengi wako very considerate na sio kama hawapendi kustarehe. Hebu ona hii.....labda mume wake ni mfanyakazi wa serikali na ukweli kipato sio kikubwa kivile na wanawatoto wanaosoma msondo ngoma shule ya msingi na wao wenyewe wamepanga mahali. Mara mume anakuja na hili la kujiliwaza mahali...........unadhani mama ataliafiki kirahisi........hapana cos mama anafikiria watoto watakula nini, michango ya upe na ujenzi mashuleni, nyumba ndio hivyo tena ya kupanga na mama mwenye nyumba kila siku maneno ya mafumbo kwa mama na watoto wake......... hapo chochote kitakacho patikana kwa baba lazima mama afikirie kwanza kupata kibanda chake na wtoto na hayo mengine baadae.
     
  20. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
     
Loading...