Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujinyonga kwahitaji ujasiri!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Hmaster, Apr 1, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mzee fulani mwenyeji wa Mbeya alikuwa anajitahidi sana kuwahusia mabinti zake wawe na maadili mema na kila mara alikuwa akijisifia kwa wenzake kuwa binti zake si kama wa wenzake: si malaya, si walevi, hawavai vibaya, anawasomesha nk. Siku moja alipigwa na butwaa baada ya kumwona mwanaye amefukuzwa shule sababu ya mimba. Mzee kwa namna alivyokuwa akijigamba kwa wenzie aliona ni pigo kubwa kwake. Akaamua eti ajinyonge afe. Akatoka nyumbani kimyakimya na kamba yake hadi polini, akaifunga kisha akajitundika na kujiachia ili aning'inie kwa madumuni hayo. Kamba ikakaza kweli na akaanza kuhangaika kana kwamba anataka kujiokoa. Ghafla akatoke mchoma mkaa; alipoona mzee anahangaika akawahi kuifungua ile kamba ili amuokoe. Alipofanikiwa kufanya hivyo akamuuliza kwa nini aliamua kufanya vile na mzee akamjibu kwa kifupi "aibu kijijini mwanangu". Kwa vile yule mzee alielewa yote kuhusu mzee yule akamweleza "kama lengo ni hilo basi una sababu za msingi chukua kamba na endelea na zoezi lako maana utasakamwa sana kijijini". Akiwa anategemea kutokea msiba kijijni, jamaa yule akashangaa kumkuta mzee akipata pombe na wazee wenzake tena yeye ndo anawanunulia wenzie huku akishukuru kwa kuepuka kifo siku hiyo bila kueleza kisa. Jamaa akaishia kucheka na kuamini kumbe kujinyonga kazi.
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Ile kitu haikuwa imeshamtoka?Angekuwa mtani wangu pale IR ingekuwa kitu ndogo sana hii..
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    kajinyonaga leo tena
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Angekuwa Mnyalu wala isingekuwa kazi ngumu!!
     
  5. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,470
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Wajamani mbona mnatusakama sana sie watu? kwani nyie waFIPa hamjinyongi.., alaaah!:noidea:
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    naskia hamtaniwi nyie na mkisema tu ntaondoka hakuna kurudi nyuma
     
  7. N

    NNYAMBALA Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi, Wanyalu si wasema maana Wengine ni Wakwe zangu na Shemeji zangu.
     
  8. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kweli kujinyonga si jambo la kutania.
     
  9. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuacha ubwabwa yataka moyo
     
  10. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #10
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kuna jamaa naye alipata hasira akataka kujinyonga porini, kwa bahati akatokea simba, asitoke mbio nini, na mayowe juu... "Jaamaaniii siiimbaaa nafwaaaa ukuuu....!"
     
Loading...