Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujikameruni nchini cameroon ni balaa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by LE GAGNANT, Nov 28, 2011.

  1. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    JAMAA WATATU WAMETINGA LUPANGO NCHINI CAMEROON KWA AJILI YA SHUGHULi YA BWANA D. CAMEROON.

    Three men in Cameroon have been sentenced to five years in prison for homosexual acts, which are illegal in the central African nation.

    BBC News - Cameroon jails men over gay sex
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kwani hua wanafanya mambo yao in public?
    Kama sio nani anawashtaki?
     
  3. Ngadu

    Ngadu Senior Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe hilo jina la cameroon halifai. Nchi au watu wakiwa na jina hilo tu basi mambo hayo ni kwa kwenda mbele!
     
Loading...