Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kujifunza sanaa ya mapigano

Discussion in 'Matangazo madogo' started by leloch, Jun 3, 2012.

  1. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wapi wanafundisha hii sanaa iwe maeneo ya kinondoni, ila si ngumi bali mapigano ya shaolin, karate, wushu, kung fu, taekwondo.
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Mi Pia naulizia ile ya Maninja ambayo ukiomba dua tu, basi unageuka vingine ukiwa na maguo meusi panga mgongoni (sijui vinatoka wapi),
    Ntapata wapi chuo cha hii kitu (U-Ninja)??
     
  3. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    mtafute sensei ringo au sempai wke
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    Siku hizi kwenye nyumba za ibada mafunzo hutolewa, tena kwa watoto wadogo sana. Sijui, kama Mungu ni muweza wa yote kwanini tujihami kwa karate? Je ni nabii gani aliyekuwa karateka?
     
  5. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nenda msikiti ulio jirani yako.
     
  6. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    tatzo kiiman ha2endan af wapo kkaz zaid i mean wana target zao..
     
  7. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    bro! Miwakusoma mwnzio MAKONDA wananioneaaa nkiamka asubuh na wakat wakurud cha 1 nafkria niaina gan ya konda ntakunanae..!
     
Loading...