Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"kujifanya uko juu kunacost sana mazee dah...!"

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by david mkwizu, Aug 5, 2011.

  1. d

    david mkwizu Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa mmoja alikua anakaa kwenye kamji kadogo hivi..! sasa akafanikiwa kwenda kwenye school of law 'kusomea sheria'... baada ya kumaliza masomo yake akadhani ni vizuri arudi mjini kwao ili afanye kazi pale kwasababu hapakua na wanasheria wa kutosha..! alipofika akafungua ofisi ya mambo ya sheria "advocacy"...!

    alipoanza mambo hayakua mazuri sana kwa sababu ya biashara kua ngumu na akaamua kuwa atafanya kila awezavyo ili awaoneshe watu wa mji ule kua anaweza..

    siku moja wakati yuko ofisini kwake akaona mtu anatembea kuja mlangoni kwake "ofisini kwake" akasema ntafanya kila njia ili huyu mtu anikubali kua mimi niko juu kwenye mambo ya uwakili....
    basi kabla yule mtu hajaingia mlangoni jamaa huku ndani akanyanyua simu akaanza kuongea huku akimkaribisha huyu mtu aketi (kwa ishara tu lakini)........" nimewaambia bila milioni mia tano hiyo kesi mimi siimalizi.. kwani si inabidi nije huko malaysia na jopo la vijana wangu" aliendelea kuongea jamaa kwenye simu.. "hata hivyo baada ya kusikiliza maamuzi yaliyofanywa na huyo jamaa wa woshington mimi itanibidi niende kwanza nikakae nae so niatakua na siku kama mbili hivi hapo D.C then ndio nitakuja huko... sijui tumeelewana.. haya ninakutakia siku njema kwenye utendaji wako bwana.....!"

    akarudisha simu chini na kumwambia huyu mgeni aliyekua amekaa kwa utulivu kwenye kiti..." karibu bwana samahani nilikua busy kidogo samahani kwa usumbufu..! nikusaidie tafadhali...!

    yule mgeni akamwambia mimi ni mfanyakazi wa kampuni ya simu hapa mjini nimekuja kukuunganishia line ya simu yako ambayo ilifungwa tangu mwezi uliopita

    jamaa akajikuta anatokwa na jasho la kwapa...!
     
  2. serio

    serio JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    heeeheeeheeee,,hapo sasaaaaa..
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaha
    Kajiuza mwenyewe..
    Kazi kweli kweli ..
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaah!! Hii kali...
     
  5. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kajiuza??
     
  6. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    DUH! I don't mean to ruin it but,ain't he supposed to hook it up from the outside?..What was he doing inside?
     
  7. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh teh teh.
     
  8. m

    mbweta JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapo utamwambia simu mbona nzima
     
  9. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Hakuwa mhaya huyo? Kwi kwi kwi
     
  10. Edgar011

    Edgar011 Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Leo kwl ni my funnyday na sio frightday.
     
  11. M

    Mwinga Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du hiyo kali, du jamaa atakuwa alijisikia aibu.
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Daaah!jamaa alileta umaarufu wa kuj**ba wakati anahar**ha tehe tehe
     
  13. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Lazzima alikuwa Muhaya huyo
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahaha! Teh teh teh
     
  15. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ayaaa! Mjomba Ruge umeunguza!!
     
  16. i

    ibra_campbell New Member

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmmh......hiyo kali.
     
  17. senator

    senator JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hizi ni tabia za watu kuna mwingine unamwona sehemu let say bar then unapigia simu anakupa fix live kuwa yupo mkoa mwingine kikazi...unachofanya unamtuma mhudumu amjalie anachokunywa ...utamwona kasura kanavyokuwa kadogo kama ka arsene wenger akichwapwa na mashetani!!...Ila hii ya huu mwanasheria ni typical kayanga..kashozi type!!
     
  18. senator

    senator JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hizi ni tabia za watu kuna mwingine unamwona sehemu let say bar then unapigia simu anakupa fix live kuwa yupo mkoa mwingine kikazi...unachofanya unamtuma mhudumu amjalie anachokunywa ...utamwona kasura kanavyokuwa kadogo kama ka arsene wenger akichwapwa na mashetani!!...Ila hii ya huu mwanasheria ni typical kayanga..kashozi type!!
     
  19. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nilishaisoma namba hiyo hiyo ni strori ya kweli iliyomtokea jamaa wa kihayyya! samahanini watani teh teh@!
     
  20. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ujiko mwingine noma
     
Loading...